• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MCleaner_v2.1_VI_SymPViet

troly

Well-Known Member
MCleaner_v2.1_SymPViet

- PM chặn cuộc gọi quên thuộc, các bạn có thể tham khảo thêm Tại đây
- Đối với bản mới này có thêm một số chức năng mà khi mình test nói thật chưa rỏ lắm về tính năng của nó :p
- Các bạn có thể góp ý khi phát hiện ra, để fix lại cho sát với chức năng hơn.
- Trong mục Nhật ký/số đặt biệt các bạn có thể tự mình lập cho mình một DS "số đặt biệt" của riêng mình mà đảm bảo kô ai biết về nó. Cách làm như sau: (máy đã hack) ở ổ cài pm (c or e)vào system/data/mcleaner/calldb/number.txt copy nó ra PC mở nó lên đưa toàn bộ số " đặt biệt" của mình vào (chú ý phải đúng như bản mẫu của mình nhé), sau đó copy ngược lại theo đường dẫn. Cứ thế mà dùng, kô ai phát hiện ra trừ bạn:))
Chúc các bạn thành công!

PASS: SymPViet

Chỉnh sửa cuối:

hnthanh09

MCleaner_v2.1_SymPViet

- PM chặn cuộc gọi quên thuộc, các bạn có thể tham khảo thêm ở đây: http://pdaviet.net/showthread.php?p=828945#post828945
- Đối với bản mới này có thêm một số chức năng mà khi mình test nói thật chưa rỏ lắm về tính năng của nó :p
- Các bạn có thể góp ý khi phát hiện ra, để fix lại cho sát với chức năng hơn.
- Trong mục Nhật ký/số đặt biệt các bạn có thể tự mình lập cho mình một DS "số đặt biệt" của riêng mình mà đảm bảo kô ai biết về nó. Cách làm như sau: (máy đã hack) ở ổ cài pm (c or e)vào system/data/mcleaner/calldb/number.txt copy nó ra PC mở nó lên đưa toàn bộ số " đặt biệt" của mình vào (chú ý phải đúng như bản mẫu của mình nhé), sau đó copy ngược lại theo đường dẫn. Cứ thế mà dùng, kô ai phát hiện ra trừ bạn:))
Chúc các bạn thành công!

PASS: SymPViet

sao có những ô vuông lỗi font vậy bạn?

MinhThang

Manager
sao có những ô vuông lỗi font vậy bạn?

Ô vuông ở các thông báo hả bạn? không phải lỗi đâu, đó là khoảng cách đấy không sao cả, đây là bản dịch từ tiếng T sang nên nó vậy.

BuuPhucCT

Well-Known Member
Test xem bản này có hay hơn bản 1.41 không. Hy vọng là nó sẽ OK hơn.:-?

hnthanh09

Ô vuông ở các thông báo hả bạn? không phải lỗi đâu, đó là khoảng cách đấy không sao cả, đây là bản dịch từ tiếng T sang nên nó vậy.

ô vuông giống hình của anh đó!

Khoaaa

Điên thật dow 2 lần lỗi hết cả 2 lần. Đổi đuôi zip hay rar vậy chủ topic sao bung trên đt ko dc thế này

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Điên thật dow 2 lần lỗi hết cả 2 lần. Đổi đuôi zip hay rar vậy chủ topic sao bung trên đt ko dc thế này

Posted via Mobile Device

Bác đổi cái đuôi .7z thành .rar rồi giải nén thự xem. Nó có password đó. Nhớ nhập pas vào mới giải nén được.;;)

Khoaaa

Bác đổi cái đuôi .7z thành .rar rồi giải nén thự xem. Nó có password đó. Nhớ nhập pas vào mới giải nén được.;;)

Đổi rồi vào giải nén báo lỗi (có chương trình giải nén pass luôn) lúc đầu dow mạng hơi chậm sợ lỗi giờ mạng nhanh cũng bị luôn. Hay là bác Phuc post cho cái file sis.rar đi về bỏ đuôi rar rồi cài thôi

Posted via Mobile Device

BuuPhucCT

Well-Known Member
Đổi rồi vào giải nén báo lỗi (có chương trình giải nén pass luôn) lúc đầu dow mạng hơi chậm sợ lỗi giờ mạng nhanh cũng bị luôn. Hay là bác Phuc post cho cái file sis.rar đi về bỏ đuôi rar rồi cài thôi

Posted via Mobile Device

Do nó là bản FULL nên k đính kèm trực tiếp được.;;)

troly

Well-Known Member
Tuyệt quá nhưng sửa cho anh tí nhé, thấy lỗi chưa dịch đó :D
Câu trong cài đặt đầu tiên (trong hình) của anh Thắng tìm kô thấy trong .rsc cả bản en @ cn luôn. Đang bó tay với nó đấy.
Posted via Mobile Device

MinhThang

Manager
Câu trong cài đặt đầu tiên (trong hình) của anh Thắng tìm kô thấy trong .rsc cả bản en @ cn luôn. Đang bó tay với nó đấy.
Posted via Mobile Device

Anh thấy rõ ràng đây mà sao bó tay, em nói chức năng của nó đi anh fix cho, vì không dùng nên không biết nó là gì.

Posted via Mobile Device

Post bài bằng Mobile liệu có giải nén được những file đặt Pass không?

Khoaaa

Anh thấy rõ ràng đây mà sao bó tay, em nói chức năng của nó đi anh fix cho, vì không dùng nên không biết nó là gì.

Post bài bằng Mobile liệu có giải nén được những file đặt Pass không?

Là sao a Thang? Hình như chủ topic post file 7z gốc luôn ah, đổi đuôi bung trên đt đâu đc

Posted via Mobile Device

Khoaaa

đc chứ a Thang có phần mềm giải nén file zip rar đặt pass trên mobile đc mà.

nguyenson_44

Không phải đâu anh Thắng ơi. Tuần trước em cũng đã định VH bản này. Nhưng nhận thấy có "đoạn chữ ô vuông" không thể dịch được. Dùng trình FontChanger đổi font đọc tiếng Trung thì nhận thấy đó là một đoạn chữ tiếng Trung, nhưng lại không biết nó nằm ở File nào cả. Nên lại thôi.
Công nhận bản này Mcleaner có cải tiến nhiều chức năng đấy chứ. Mình phát hiện ra thêm: khi có cuộc gọi đến thì MCleaner cho hiện ra một thông báo màu đỏ (tiếng Trung), không biết chữ gì ở trên đỉnh của destop, nhìn cũng Pro lắm.:D:D

kp_enter

Posted via Mobile Device

có anh à. Nó là Tin nhắn lạ :| dịch rồi nhưng ko hiểu sao nó ko nhận từ đó

Khoaaa

cái soft này cũng lạ ha ver1.4 thì register nhưng bản 2 chấm này lại free. Nhìn cũng nhiều chức năng thiệt nhưng bực ở chổ là ô vuông nản gì đâu
Posted via Mobile Device

troly

Well-Known Member
cái soft này cũng lạ ha ver1.4 thì register nhưng bản 2 chấm này lại free. Nhìn cũng nhiều chức năng thiệt nhưng bực ở chổ là ô vuông nản gì đâu
Posted via Mobile Device

Ô vuông có lẽ máy bạn font kô tương thích đấy, trên máy mình là chử Tàu kô hiểu vì sao chả hiện chử việt. Ở bản EN cũng vậy đấy! :O:-?