• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MDJ Gingerbread v. 1.4 với Camcorder và các bản UPDATE

dainguyenhai

cái đông hồ Style y hệt như trong video clip tên là gì các bác nhỉ, em đang dùng Sense HTC ( bản MCCM5.1 ) mà thấy cái đồng hồ này hay quá, giao diện và backgroud đều đẹp

finalbread

Hic em đã làm đc, cài qua CWM thì bộ nhớ trong có 150mb cài qua PC thì có tận hơn 250mb :">

Cái đó là do bạn cài bản CWM nó set sẵn vậy. Sửa lại file flash.cfg ấy, mà còn tuỳ bản rom có bản rom lớn thì để 400m (cài xong Leo thường còn vài chục mb để dùng thôi), nếu rom MIUI thì chỉ cần set 140m:D

9xclub

Cái đó là do bạn cài bản CWM nó set sẵn vậy. Sửa lại file flash.cfg ấy, mà còn tuỳ bản rom có bản rom lớn thì để 400m (cài xong Leo thường còn vài chục mb để dùng thôi), nếu rom MIUI thì chỉ cần set 140m:D

Nó để bộ nhớ trong trống nhiều thế để làm gì hả bác mà ko sử dụng đc

titanlys

1. Mình chả quan tâm cái Market xấu hay đẹp xài được là tốt nên không trả lời dc :D
2. Bạn vào Manage App chọn move to phone
3. Chả biết bản 4.6 là bản nào cả :p
4. Hình chụp vẫn mượt mà, bình thường và đủ 5.; đặc biệt lấy nét và auto focus nhanh.
5. Mình dùng bình thường không bị tình trạng bạn mô tả :)
:| hồi trước lúc Android chạy được trên NAND thì MDJ có ra 1 build là v4.6 đó ạh....build đó rất đẹp về ghiao diện sence nhưng em up lên 2.3 rồi thì không biết làm thế nào có lại những wiget đó,còn cái đồng hồ trong video mà MDJ giới thiệu là tên gì vậy ạh????