• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Medieval - Games dàn trận mới. Hoàn toàn Free

Status
Không mở trả lời sau này.

oeoe

Hình như chỉ có mỗi 1 bài. Em đẻ full rồng chạy vòng quanh chỉ thấy có vài thằng quân địch. Chưa tìm hết bản đồ thì bị lỗi tự thoát game :(

hcqp

Sao Games dàn trận gì mà có 717 KB thế bác?! Có nhầm lẫn gì chăng?!
Medieval_0.1.rar
Type of file: File
Size: 717 KB
Publisher: hongduc13@yahoo.com
...với lại khi giải nén và chép vào PPC rồi cho chạy...Start Games một tý rồi không vào được (thanh trạng thái chạy đến khoảng 80% thì đứng)! Em dùng O2 IIs, WM5, không biết có chạy được thằng này không...?!

Chỉnh sửa cuối:

MX31214

cái này chơi cũng được,nhưng hình như chỉ mới bản beta thôi thì phải,chỉ được có 1 chút ah

holitraco

Giao diện, hình ảnh khi cài vào Exec đẹp, chạy tốt, không giật. Nhưng tiếc là đúng như bạn nói, chi có một bài thôi, tôi không bị thoát ra như bạn nhưng mà đi tìm hoài chẳng thấy gì, xây nhà, đẻ ra được đúng 1 quân là hết tiền, và cũng chẳng biết bắt đầu tiếp như thế nào, một lúc quân đỏ sang tiêu diệt, thế là overgame.
Ai biết chỉ cho mọi người cách chơi với.

Hình như chỉ có mỗi 1 bài. Em đẻ full rồng chạy vòng quanh chỉ thấy có vài thằng quân địch. Chưa tìm hết bản đồ thì bị lỗi tự thoát game :(

Status
Không mở trả lời sau này.