• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MegaPyModulPack 2.01 Fixed Ổn định nhất

Kojiro

Super V.I.P
CHẢ GIẢI NÉN ĐƯỢC RÌ , CHẢ THẤY 7Z CHỖ NÀO MÀ XÓA

Trên PC phải chỉnh cho nó thấy đuôi của các file. Thanh tasbar, vào Tools/Folder options/View/bỏ dấu tick trước Hide extensions for known file types.

Silv3r

Em đã cài MegaPyModulPack 2.01 thành công rồi nhưng sao vẫn ko cài đc Accelerometer Plugin nó vẫn báo lỗi cập nhật (update error),em sài N82 :(

binhseu

Cho mình hỏi cài Accelerometer Plugin có ích j trong khi N95 8gb bản thân nó đã hỗ trợ, hay là để cảm ứng này mượt hơn....

tonytrung235

Cho mình hỏi cài Accelerometer Plugin có ích j trong khi N95 8gb bản thân nó đã hỗ trợ, hay là để cảm ứng này mượt hơn....

bản thân nó hỗ trợ nhưng vẫn phải có cái để kích hoạt cái chức năng ấy cho nó chạy trên những phần mếm khác đó mà ^^
có 1 số phần mềm đòi hỏi acce plugin nhưng 1 số thì đã có sẵn

Em đã cài MegaPyModulPack 2.01 thành công rồi nhưng sao vẫn ko cài đc Accelerometer Plugin nó vẫn báo lỗi cập nhật (update error),em sài N82 :(

trong cai megapydoulpack nó có sẵn cái accelerometer plugin rồi mà .. càn gì phải cài thêm nữa

Silv3r

Sao 1 số soft em cài vào khi chạy nó đều báo Update error,ví dụ như cái ShakeSMS :(

Silv3r

em đã cài lần nào đâu mà nó báo thế ,mà hình như cái file ở trong ShakeSMS có 1file giống với 1 file ở trong MegaPymodulPack :-s

Kojiro

Super V.I.P
em đã cài lần nào đâu mà nó báo thế ,mà hình như cái file ở trong ShakeSMS có 1file giống với 1 file ở trong MegaPymodulPack :-s

Uhm! Chắc là giống cái appswitch :)

lonny1015

báo cáo.........là em cài cái này vô thì cài cái flipsilent ko đc. Nó báo update eror. ai chỉ hộ em với :(

Caominh171

báo cáo.........là em cài cái này vô thì cài cái flipsilent ko đc. Nó báo update eror. ai chỉ hộ em với :(

Tức là máy bạn chưa gỡ hết những gì liên quan tới bản cũ,bạn tìm và gỡ hết rùi cài lại xem sao

neo1105

Sở dĩ bạn cài không được là do trong cái filpsilent đã có Accelerometer rồi, mà khi bạn đã cài Megamodulpack (cái này cũng có Accelerometer) trước rồi cài flipsilent thì đương nhiên bị lỗi update eror.
Bạn hãy remove Megamodulpack trước, cài flipsilent, sau đó vào APP Manager remove cái Accelerometer đi, rồi cuối cùng cài lại Megamodulpack.
Chắc chắn với bạn là ok
Chúc bạn thành công.

tiny1990

Sở dĩ bạn cài không được là do trong cái filpsilent đã có Accelerometer rồi, mà khi bạn đã cài Megamodulpack (cái này cũng có Accelerometer) trước rồi cài flipsilent thì đương nhiên bị lỗi update eror.
Bạn hãy remove Megamodulpack trước, cài flipsilent, sau đó vào APP Manager remove cái Accelerometer đi, rồi cuối cùng cài lại Megamodulpack.
Chắc chắn với bạn là ok
Chúc bạn thành công.

Bác chỉ quá kĩ. NHưng flip silent có 2 bản 1 bản có accelerometer và 1 bản là without accelerometer. Lựa 1 trong 2 bản để cài.:D chứ bác chỉ remove thì hơi lâu 1 tí

lonny1015

Chắc chắn với bạn là ok
Chúc bạn thành công.

Tức là máy bạn chưa gỡ hết những gì liên quan tới bản cũ,bạn tìm và gỡ hết rùi cài lại xem sao

thaks 2 pác để em về làm thử coi sao...:)

Bác chỉ quá kĩ. NHưng flip silent có 2 bản 1 bản có accelerometer và 1 bản là without accelerometer. Lựa 1 trong 2 bản để cài.:D chứ bác chỉ remove thì hơi lâu 1 tí

Vậy pác nói bản flipsilent nào là ko có acc đi để em nó cài nè, mắc công remove cái megapy wá :p

neo1105

thaks 2 pác để em về làm thử coi sao...:)

Vậy pác nói bản flipsilent nào là ko có acc đi để em nó cài nè, mắc công remove cái megapy wá :p

Công bạn post bài hỏi + thời gian chờ trả lời để có PM này thì bạn làm theo cách của mình xong lâu rồi mà :)

minhnguyenhoang

Cho mình hỏi là máy chưa hack co cài được thèn này ko vậy?Chứ mình thix mấy phần mềm chạy trên Python wa mà ko có thèn này nên ko chạy được.

neo1105

Cho mình hỏi là máy chưa hack co cài được thèn này ko vậy?Chứ mình thix mấy phần mềm chạy trên Python wa mà ko có thèn này nên ko chạy được.

cái đó là pm unsigned mà bạn, nghĩa là máy bạn phải hack hoặc bạn phải sign pm đó bằng file cer của bạn thì mới cài được.