• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Memory Status v2.0 - Giải phóng bộ nhớ

hbinhlove2003

Running User Processes hiển thị danh sách bộ xử lý người dùng đang chạy.
Cleaning Memory có thể tăng dung lượng bộ nhớ free. Mất khoảng 10-30s để làm sạch bộ nhớ.

Nguồn từ diendanapple.vn

Mã:
http://maxup.vn/tai-ve/pys3r7bi3m782by/MemStatus.ipa.html

mlxx_1977

Running User Processes hiển thị danh sách bộ xử lý người dùng đang chạy.
Cleaning Memory có thể tăng dung lượng bộ nhớ free. Mất khoảng 10-30s để làm sạch bộ nhớ.

Nguồn từ diendanapple.vn

Mã:
http://maxup.vn/tai-ve/pys3r7bi3m782by/MemStatus.ipa.html

cái này mình đã down về máy bằng iPhone PC Suite rồi nhưng chưa biết dùng thế nào cả, bạn hiền hướng dẫn sử dụng chi tiết hơn dùm cái, thanks( hình như phải kết nối wifi mới sài được đúng ko bạn)

conmagan

cái này mình đã down về máy bằng iPhone PC Suite rồi nhưng chưa biết dùng thế nào cả, bạn hiền hướng dẫn sử dụng chi tiết hơn dùm cái, thanks( hình như phải kết nối wifi mới sài được đúng ko bạn)

Không phải wifi đâu bạn, sync với IP rồi thì chạy thôi, không có gì phức tạp cả, bạn thử lạ xem sao.

hbinhlove2003

down về nhắp đúp file MemStatus.ipa rồi vào phần Application trên iTune nhấn Sync là ok.

HaChau

Super V.I.P
Tên chủ đề không phản ánh chính xác chức năng của phần mềm. Phần mềm này có tác dụng giải phóng bộ nhớ dẫn đến bộ nhớ free tăng lên chứ không làm tăng bộ nhớ :D

mlxx_1977

đúng rồi, chính xác là giải phóng bộ nhớ free chứ ko phải tăng thêm bộ nhớ cho máy, thanks bác Trường và các bạn

iphone3g8gbpro

giải phóng bộ nhớ free, nghĩa làm giống như việc dọn rác, làm máy iphone chạy êm và nhanh hơn, hay là del app, del game.. trong bộ nhớ mà mình đã cài đặt vậy hả Oppa:-?

XuanTruong

Super V.I.P
giải phóng bộ nhớ free, nghĩa làm giống như việc dọn rác, làm máy iphone chạy êm và nhanh hơn, hay là del app, del game.. trong bộ nhớ mà mình đã cài đặt vậy hả Oppa:-?

Giải phóng bộ nhớ như trên PC giải phóng bộ nhớ RAM làm máy chạy trơn tru hơn, chư không phải rọn rác hay Del gì cả?:|