• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Menu Start WM 6.5 345 Columns

takaru

phần mềm có thể làm to hoặc nhỏ các icon trong menu start của wimdown 6.5 cũng như có thể làm thay đổi số cột trong menu start
với pm này các bạn cài từ nhỏ đến lớn , ưng thì dừng lại mà không ưng thì tiếp tục cài không cần remove cái cũ cài trước đó
;;);;);;) . Các bạn yên tâm dùng rom của a Sơn mà không kêu icon nhỏ nữa nhé . Tiện nói luôn : bản SB24 dùng cứ gọi là .... hehehe.
Linkdown : http://ifile.it/n1soiyh

anhquancr

Hehe, bản SB24 sử dụng rất good !!!! mình đã cài và sử dụng rất mượt, những tính năng cần thiết đều đầy đủ và chạy rất mượt... hơi tiếc là chữ không được lớn lắm dù đã chỉnh hết cở (mắt mình hơi yếu mà). và hình như không hổ trợ java vì có một số trình chát java không chạy đươc. ..... Không biết có cách gì khắc phục những điều đó không? Ah, anh Sonblack có cách gì xóa đồng hồ trên thanh taskbar không? nó choáng chổ quá.... Nhìn chung là rom này rất good... cám ơn anh Sonblack đã làm rom này cho anh em sử dụng... Minh cảm ơn anh Sonblack nhiều, cố gắng phát huy cho anh em được nhờ....

Chỉnh sửa cuối: