• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR!!!

tommynguyen1961

Chúc tất cả mọi người trong diễn đàn một mùa Giáng Sinh và nam mới thật vui vẻ và tràn ngập niềm vui cũng như thành công.
Chúc PDAVIET ngày càng phát triễn mạnh mẽ và ngày càng được nhiều người trong cũng như ngoài nước biết đến và cùng tham gia.
Chúc mọi người trong diễn đàn ngày càng đến gần với nhau hơn, ngày càng thân thiện hơn và ngày càng có nhiều bài viết chia sẽ những cái hay, cái mới cũng như những kiến thức mới lạ.
=D>=D>=D>

CongVoi

Super V.I.P
Chúc tất cả các bạn giáng sinh an lành và 1 năm mới hạnh phúc cùng với người thân

lethingochang

Merry Christmas and Happy New Year Everybody.
Chúc cho PDAVIET ngày càng phát triễn mạnh hơn nữa và được nhiều người biết đến.

lucky000

cầu cho một giáng sinh an lành đến với mọi thành viên của box UIQ ! Mong mọi người luôn được sống trong tình yêu thương bao la của đức mẹ maria và ơn trên soi sáng của đức Kitô vĩ đại ! Để cho box UIQ càng ngày càng phát triển và để cho giáo hội thiên chúa giáo bước đi trong tình yêu thương của nhân loại! Nhân danh cha con và các MOD tử vì đạo xin thiên chúa toàn năng hãy ban phước lành cho các anh chị em box UIQ, chúc mọi người một đêm giáng sinh hạnh phúc,ấm cúng,vui vẻ,chan hòa tình yêu thương !

dqt

cầu cho một giáng sinh an lành đến với mọi thành viên của box UIQ ! Mong mọi người luôn được sống trong tình yêu thương bao la của đức mẹ maria và ơn trên soi sáng của đức Kitô vĩ đại ! Để cho box UIQ càng ngày càng phát triển và để cho giáo hội thiên chúa giáo bước đi trong tình yêu thương của nhân loại! Nhân danh cha con và các MOD tử vì đạo xin thiên chúa toàn năng hãy ban phước lành cho các anh chị em box UIQ, chúc mọi người một đêm giáng sinh hạnh phúc,ấm cúng,vui vẻ,chan hòa tình yêu thương !
Quá hay!!!! Tôi chẳng theo đạo nên cũng không biết nhiều về mẹ Mario với cha Kito lắm. Tuy nhiên, nhân dịp giáng sinh và năm mới chúc tất cả các anh chị em cộng đồng UIQ PV khỏe và ngày càng có nhiều mod cũng như soft hay!!! :))

shadow141206

Ax ... ... ... Định lập cái thread này lúc 24/12 :(:)(:)((. Anh Tom chúc sớm thế ;;). Anyway, chúc anh(chị :p) em trong PV nhìu sức khỏe, chúc PV ngày càng lớn mạnh :D

shadow141206

Pác này nói chuyện lúc nào cũng mắc cười thật :D

eternal_vnn

Đêm thánh vô cùng. Giây phút tưng bừng. Đất với trời, xe chữ đồng. Đêm mai chúa Con thần thánh tôn thờ. Canh khuya giáng sinh trong chốn hang lừa. Ơn châu báu không bờ bến. Biết tìm kiếm của chi đền.

Ôi Chúa Thiên đàng. Cảm mến cơ hàn. Nhắp chén phiền, vương phong trần. Than ơi, Chúa thương người đến quên mình. Bơ vơ chốn quê nhà lúc sinh thành. Ai ham sống trong lạc thú. Nhớ rằng Chúa đang đền bù.

Tinh tú trên trời. Sông núi trên đời. Với thánh thần, mau kết lời. Cao rao Hóa công đã khéo an bài. Sai Con hiến thân mong cứu nhân loại. Hang chiên máng rêu tạm trú. Bốn bề tuyết sương mịt mù.

Bài thánh ca đó,còn nhớ không anh? ^^

chúc anh chị em nhà mình thật vui và đạt được những điều mình thực sự mong ước trong đêm Noel nhé!
Mery Christmas and Happy New Year!

calvinklein87

lâu rùi mới ghé lại diễn đàn thấy những hình ảnh như za`y và những lời chúc ngọt ngào đến mọi người thấy cảm động ghê..mọi người biết wan tâm đến nhau thế này thi mọi mặt sẽ phát triển và tốt thui
em cũng xin gửi đến mọi người lời chúc Giáng Sinh Và Một Năm Mới thật Happy nha..chúc PDAVIET ngày càng lớn mạnh nhất là UIQ ...ka..ka
đi chơi đừng wen về post bài kể cho ae nghe nha...post hình ...và những app hay....
thank mọi người

NokuaN70

Well-Known Member
Chúc tất cả anh chị em trong diễn đàn một Giáng Sinh an lành và đầy hạnh phúc. Merry Christmas...:)
Posted via Mobile Device

Caohieu88

Nhân dịp giáng sinh, chúc các anh chị, các bạn, các em trên PV nói chung và gia đình UIQ-PV chúng ta ngày càng mạnh khỏe, luôn yêu đời và yêu chiếc Phone UIQ của mình! Ngoài đời có thể chúng ta không biết nhau nhưng trên diễn đàn hãy là những người anh em tốt và thân thiết của nhau, giúp đỡ và chia sẻ cho nhau nhé. Yêu cả nhà!
PS:Dạo này do bận thi cử nên ko có thời gian online nên có gì chưa được chu đáo mong anh em thông cảm cho mình! =))

decon

Chúc tòan thể anh em PDA Việt cùng ban quản trị diễn đàn giáng sinh và năm mới An Lành,Hạnh Phúc.....Thanks vì đã nhận được nhiều chia sẽ của anh em.

Kojiro

Super V.I.P
Chúc riêng anh em UIQ một mùa Giáng sing và năm mới an lành và hạnh phúc.

Hãy cùng nhau góp sức xây dựng một phong cách PV cho UIQ nhé!

Son_Nguyen

HI All Everybody!! Thế là 1 mùa Giáng Sinh nữa lại đến rồi.. Chúc cho mọi người & mọi thành viên PDAViet box UIQ 1 mùa Noel vui vẻ, ấm áp & hạnh phúc bên những người mình yêu thương..:p
**........MERRY........+......... X-MAS........**. Thanks mọi người rất nhiều!!

vnyelsea

Giáng sinh lại về. Chúc cho ai đó được hạnh phúc bên nửa yêu thương! Chúc cho ai đó còn cô đơn sẽ tìm thấy một bờ vai chia sẻ! Chúc cho ai đó sẽ tìm lại được nhau sau những tháng ngày xa cách! Chúc cho ngày Giáng sinh tràn đầy niềm vui; hạnh phúc vừa đủ và bình yên thật nhiều! Không chỉ là nụ cười mà đôi khi những giọt nước mắt cũng là niềm hạnh phúc; không có tình yêu nào là vĩnh cửu, chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu, chúc cho ai đó sẽ giữ được những giây phút ấy suốt cả cuộc đời!

MERRY CHRISTMAS TO YOU !!!

Chúc mọi người có một đêm giáng sinh an lành và hạnh phúc

Cheers: View attachment 104699
p.s. Delete ".7z" and enjoy

Son_Nguyen

HAPPY NEW YEAR 2009!! Mời mọi người vào gửi lời chúc nhé

Hi all EVERYBODY!!
Thế là năm cũ đã qua, năm mới lại đến rồi.. Chúc cho tất cả mọi người trên diễn đàn, mọi người trong box UIQ, các MOD & BQT 1 năm mới 2009 vui vẻ, hạnh phúc, may mắn & luôn gặt hái được nhiều thành công trong cuộc sống.. Chúc cho PDAViet ngày càng phát triển mạnh mẽ, có thêm nhiều điều mới mẻ để anh em còn khám phá!!:)) HAPPY NEW YEAR 2009

Caohieu88

Chúc mừng năm mới anh em UIQ, mau dạy và hưởng thụ không khí năm mới nào !!!

PS: Anh CongVoi đi chơi về sớm nhỉ, không đi qua đêm là tốt rùi =))