• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR 2009!

Kojiro

Super V.I.P
Đây sẽ là nơi anh em gửi những lời chúc mừng Giáng sinh và Năm mới cho tất cả mọi người.

Mỗi bạn chỉ chúc 1 lần thôi nhé, 1 lần là hiệu nghiệm và tránh được... spam :p

Kojiro

Super V.I.P
Thay mặt anh em điều hành Sym, KJR chúc toàn thể các mem của PDAViet không phân chia thứ bật và ... ngày gia nhập :p một mùa Giáng sinh an lành và hạnh phúc. Một năm mới (Tết Tây) vui vẻ và "trong sáng" ;;).

Chúc các vọc sĩ luôn có dế mới để vọc, chúc các Điều hành viên luôn sáng suốt trong hướng dẫn các mem và quan trọng, chúc các mem luôn đủ sáng suốt để post bài đúng qui định (sai qui định 1 lần -> del, sai nhiều lần -> cảnh cáo, sai nữa -> ban nick >:) )

lamnt0702

Chúc toàn thể a e PV 1 noel vui vẻ,1 năm mới hạnh phúc,thành đạt và gặp nhiều may mắn!Cầu mong ông già noel sẽ tặng tất cả a e ta mỗi người 1 con N97 =))

@Anh Kojiro: Chúc mừng noel với năm mới mà anh lại chơi kèm thêm điều luật post bài,đọc sợ quá anh ơi :)) đúng là "vui xuân mới ko quên nhiệm vụ" :))

CongVoi

Super V.I.P
Chúc toàn thể anh em một giáng sinh an lành và một năm mới thật là thình vượng và tràn đầy niềm vui!! :)

Zenki

Super V.I.P
CHÚC CÁC ANH EM PDAVIET 1 GIÁNG SINH VUI VẺ VÀ HẠNH PHÚC BÊN GIA ĐÌNH & BẠN BÈ

Chỉnh sửa cuối:

ronaldo07mu

Chúc tất cả mọi người 1 giáng sinh an lành và ấm ấp,sang năm mới nhiều niềm vui mới và tràn ngập hạnh phúc:)

kanvicofbon

GIÁNG SINH! CHÚC CHO CÁC THÀNH VIÊN CỦA PDAVIET LUÔN MẠNH GIỎI VÀ AN LÀNH.CÓ NHIỀU BÀI VIẾT HAY VÀ BỔ ÍCH CHO MỌI NGƯỜI :d