• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MERRY CHRISTMAS & HAPPY NEW YEAR 2009!

dung1291985

Chúc tất cả mọi người 1 đêm Giáng SInh an lành và hạnh phúc! Chúc PDAViet ngày càng lớn mạnh và phát triển hơn nữa!
P/S: Hum nay Vn đá hay quá, VN vô địch :D

Bo0Bo0

Giáng sinh gần tới, chúc các anh zai một giáng sinh vui vẻ, tràn đầy niềm vui. Ấm áp trong vòng tay người mình yêu, lạnh bình thường với những người chưa tìm được người yêu.....([Đừng như em, chẳng có anh nào cả, ngồi nhà online thôi :D)

taiphong

Chúc cả nhà mình một Giáng Sinh an lành, vui vẻ. Một năm mới với nhiều thành công mới trong công việc.

thekhoa202302

Chúc cho Gia đình PDAVIET ngày càng phát triển!! chúc tất cả mọi người có 1 mùa giáng sinh An Lành và một Năm mới với nhiều tài lộc, niềm vui, thịnh vượng và tràng trề niềm hạnh phúc!!!
thân ái!!!

mobile08

năm mới chuc anh em pdaviet 1 nam mới gặp nhiều may mắn và thành công trong cuộc sống