• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Message Mirror-PM sao lưu,bảo mật và phục hồi SMS đã xóa!!!!

thanhnam711

các bạn có thể vào trang chủ của wireless lap để tải bản dùng thử, không rõ bao nhiêu ngày nhưng mình xài rất tốt, full chức năng. Chứ các trang nước ngoài mình tải bản CR về dùng thử cũng bị lỗi như trên

Chỉnh sửa cuối:

BuuPhucCT

Well-Known Member
Nếu bản CR này bị lỗi thì nhờ MOD close hay xóa giùm để tránh SPAM. Mấy hôm nay mình bận quá nên k có time test PM. Mong anh em thông cảm bỏ qua.

thanhnam711

Mình test rồi mới post đó, tải về một đống mà chỉ có 1,2 cái xài đc, tại đang cần theo dõi người ta nên cần pm này lắm :D, à mà sao nick của bạn không nhận pm đc nhỉ:-?

ps: mấy hôm nay bận đi công tác nên tạm khóa nó lại. Mình đã mở lại rùi. Nếu test OK thì được.

Mr_Tommy

Mình test rồi mới post đó, tải về một đống mà chỉ có 1,2 cái xài đc, tại đang cần theo dõi người ta nên cần pm này lắm :D, à mà sao nick của bạn không nhận pm đc nhỉ:-?

ps: mấy hôm nay bận đi công tác nên tạm khóa nó lại. Mình đã mở lại rùi. Nếu test OK thì được.

vẫn ko lấy lại đc :(. Đang cần phần mềm lấy lại tin nhắn vì back up của máy ko hoạt động đc :((

nguyenson_44

Mình cập nhật trực tiếp số liên lạc từ danh bạ không được. Chỉ cho phép nhập số liên lạc thủ công thôi

tanhienduc

mình dùng thử rùi,bản 2.5 mới ra là ổn định nhất,hay nhất trong các bản ngay cả khi các bác xóa luôn log cung tìm lại được,mà tiếc là khong full,