• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Miền Trung & Tây Nguyên Off Happy New Year !

LRA

Kế hoạch có thay đổi. Đã nhắn tin lại cho mọi người. Dự kiến CN tuần sau, vì thứ 7 nhiều người còn đi làm.

nlprovietnam

Tình hình CN đám cưới con em gái, T7 phải ở nhà chuẩn bị, hẹn a,e off đợt sau, Minh với Quân cố gắng tổ chức cho a,e họp mặt chu đáo nhé. thanks 2 đồng chí.

@ a Thành muốn off ghê nhỉ.... định off kiếm "em" nào thay "em" Mini hả:D

Hic. Vi thấy lịch off gần đến rồi mà chẳn thấy ai nói gì nên a hỏi lại để biết còn lên kế hoạch về quê dưỡng lão nữa chứ chú em. Heeeeeeeeeeeeee

vthnguyen

Tui mới đi xa về, thấy ít người tham gia off mừng năm mới, chắc mấy pác ăn chơi quá hay sao mà xuống sức ghê! Mấy Pác cố gắng CN tuần đông đủ cho tui tham gia với, gần hết năm rồi công việc è cổ, gặp gỡ anh em cho vui, để cho đầu óc nó thư giãn tí máy Pác ạ.

Vietvnn

Super V.I.P
Xin một vé cho CN tuần sau,đề nghị đi sớm chút 7h đc ko? 8h muộn quá :D

7h =19h đấy a,e ơi, gần tết nên không có đủ đk off cả ngày, nên a,e họp mặt nhau cafe tâm sự tí cho vui.
@ Quân, Minh lên kế hoạch địa điểm cụ thế cho CN tới 11/1/2009 ngày quá đẹp nhỉ :D

hunter

Anh em Miền Trung Tây Nguyên đâu hết rồi sao ko nhanh nhanh đăng ký coi nào ...!

LRA

7h tối hay sáng, anh phải ghi rõ chứ?
Mai em sẽ nhắn tin cho mọi người.

CongNam

Gần tết rồi công việc tấp nập, Off lần này Nam chắc đi không được rồi, buồn quá.:(:(:(Anh em thông cảm nhé! Anh em nào ở ĐN vào đăng kí để ngày gặp mặt cuối năm cho đông vui đi nào.=D>=D>=D>

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
Chán nhỉ chưa đc gặp anh Nam lần nào , cố gắng đi cho vui anh ơi , dạo nào e cũng bận thi quá nên cũng ghé chơi tí rồi về hix hix , nhân tiện anh em có con PDA nào cần thanh lý tầm 3tr trở xuống mang đi giới thiệu cho em mua giùm cho ông anh họ luôn nha :) , thanks trước hehe

CongNam

Chán nhỉ chưa đc gặp anh Nam lần nào , cố gắng đi cho vui anh ơi , dạo nào e cũng bận thi quá nên cũng ghé chơi tí rồi về hix hix , nhân tiện anh em có con PDA nào cần thanh lý tầm 3tr trở xuống mang đi giới thiệu cho em mua giùm cho ông anh họ luôn nha :) , thanks trước hehe

Em có con Neo đang cần thanh lí đây, anh mua ko em để lại.

LRA

7h30 sáng à? Sao sớm thế? Sợ lúc đó ngủ chưa dậy.
Lùi lại 8h30 được không anh?

Vietvnn

Super V.I.P
7h30 sáng à? Sao sớm thế? Sợ lúc đó ngủ chưa dậy.
Lùi lại 8h30 được không anh?

7h30 = 19h30 đó Quân, em nhớ thời gian chính xác để sms cho anh em nhé

LRA

Lúc post bài, thấy anh Minh ghi là 7h30 sáng.
Mai em sẽ nhắn tin. Bây giờ sợ mọi người đi ngủ hết rồi.:D