• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Miếng dán cảm ứng cho X500????

X500

Em đang dùng X500, chạy rất mượt, mỗi tội hồi đầu mua máy không chịu dán miếng bảo vệ màn hình, vì vậy miếng dán cảm ứng bị sước tè le, trông khá xấu. Bác nào bít chỗ nào thay miếng dán cảm ứng thì chỉ giúp em với.
Cám ơn các bác trước nhé!!!;;);;)

ng2mat

Nhiều lắm bác ạ, nếu bác muốn loại xịn thì ra mypda hoặc bạn search google có bác ở Linh Đàm đang bán invisible Shield (tầm 100-200k), còn loại bt thì bác ra phú thái họ làm cho (30k)

X500

Nhiều lắm bác ạ, nếu bác muốn loại xịn thì ra mypda hoặc bạn search google có bác ở Linh Đàm đang bán invisible Shield (tầm 100-200k), còn loại bt thì bác ra phú thái họ làm cho (30k)
Em ở SG bác ạ, hem phải HN. Mà bác lưu ý là miếng dán cảm ứng nha hem phải miếng dán bảo vệ màn hình đâu.;)
Thanks bác nhiều!:p

thanhgia123

Thay màn hình với dán lại miếng dán cảm ứng khác nhau à nha. Miếng dán sẽ được dán khi bị lệch, xước nhiều quá. Còn màn hình chỉ thay khi nó bị bể hay không hiển thị được thôi. Cũng không biết chỉ bác đi đâu thay nữa nhưng ra mấy tiệm hay bán pda là họ thay cho thôi, bác ra chỗ Tiến Thành hỏi xem sao.

samhk

từ trước giờ mình dán miếng dán màng mình nên không thấy trầy sước gì nên chưa nghe là dán cảm ứng là ý gì :D

X500

Thay màn hình với dán lại miếng dán cảm ứng khác nhau à nha. Miếng dán sẽ được dán khi bị lệch, xước nhiều quá. Còn màn hình chỉ thay khi nó bị bể hay không hiển thị được thôi. Cũng không biết chỉ bác đi đâu thay nữa nhưng ra mấy tiệm hay bán pda là họ thay cho thôi, bác ra chỗ Tiến Thành hỏi xem sao.

Bác nói chính xác quá, X500 của em ko hề bị lệch cảm ứng, chỉ bị xước thui:(:(. Giờ hem bít đi thay cái miếng đó đây nữa:-??:-??:-??

anhducc12

Member
Bạn mua cái miếng dán màn hình mới khoảng 30K dán vào,miếng dán đó sẽ che bớt phần nào những chỗ xước trên màn hình đó,mình thử rồi...