• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mình cần cái language American English của con P990i

thangtaitu

Mình cần cái language American English của con P990i , chẳng là mới dùng thử cái Vietnamese Language Pack for UIQ 3 Beta 2 nhưng nó bảo phải chuyển cái Select languages về American English mà trong máy của mình chỉ có mỗi UK English . Giờ ko biết làm thế nào để dùng thử đc cả . Rất mong đc các bác chỉ giúp

Son_Do

Well-Known Member
Bạn vào Tools-Control Panel-Other-Languages sẽ thấy có lựa chọn giữa UK English và American English.

thangtaitu

Bạn vào Tools-Control Panel-Other-Languages sẽ thấy có lựa chọn giữa UK English và American English.

trong máy của mình chỉ có mỗi UK English nên ko chọn đc . thế nên mới hỏi xem ai có thì cho mình xin cái file sis với

Son_Do

Well-Known Member
trong máy của mình chỉ có mỗi UK English nên ko chọn đc . thế nên mới hỏi xem ai có thì cho mình xin cái file sis với

Như thế có nghĩa là bạn đã cài giao diện TV đâu?
Bạn vào TV hoàn thiện 100% cho P9 của Congvoi có file sis để cài đó.