• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Minh Châu GO No1 VN [HOT]

hoangphonghd

Công nghệ hack pro + Smartphone + PC đã làm MC chơi Free ko tốn 1 xu mà vẫn lên cấp vù vù + đồ ngon vô đối \-/ \-/

hoangphonghd

Võ sĩ up 45 Hack def 50k HP 999.999 MP 1.000.000 đồ cam max dame. MC này hack sướng thật \-/

gakho209

Đọc cái topic xong bực mình ghê.

Cuối cùng là dùng PC chơi game điện thoại hả (đáng lẽ phải ngược lại chứ) , không hiểu luôn X-(

mai_tien_dat_251

Phải hack thôi chứ chơi bình thường chán lắm rồi, chơi mãi ở cấp57, cứ hơi thò cổ ra khỏi doanh trại tí là bị giết, chưa kịp làm gì. Hic

Htth88

Ặc mình cũng chơi trên pc vừa bị kick ra rùi. nản quá. chơi trên điện thoại vùa tốn pin vừa đau mắt. hix

mai_tien_dat_251

Mật khẩu mặc định của khách là gì vậy các bác? Em định đổi mà kô biết mật khẩu gốc!

halaha132

hjx minh xai con 5233 ma ko bik hack phone may pro ai bik coa the huong dan cu the gium dc ko!!! con cer key thi minh xin hoai ko dc hjx ai giup minh voi so seri cua minh ne 356264049329750 tks truoc nha