• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mini tools for UIQ3 - Tiện ích trong 1 CT(bản update trang #25)

tommynguyen1961

Mini tools for UIQ3 - Các ứng dụng tiện ích trong 1 chương trình
Bản update trang #10
Bản update mới nhất trang #25

Một chương trình hết sức tiện tích đã tích hợp tất cả các ứng dụng thông dụng nhất trong 1 chương trình rất thuận lợi cho các bạn.Có giao diện giống popup menu.

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Đúng là thời đại công nghệ, tất cả đều trong 1 ^ ^, ko gì tiện bằng :)) thanks anh Tommy!

Nguyen_Minh

Tiện thật đó anh tommy ạ. Có cả service menu chứ. Đỡ phải *lến*uông gì nữa :D

Posted via Mobile Device

tommynguyen1961

Đúng là thời đại công nghệ, tất cả đều trong 1 ^ ^, ko gì tiện bằng :)) thanks anh Tommy!

Đúng là quyết định ko bán con p990i của anh xem ra cũng chính xác .=))
77 lần tải mà chưa tới 15 lần thanks.:-?

Chỉnh sửa cuối:

redipro

Ắc thiệt thấy nó có capsSWitch nên vào gỡ thằng capsSWitch cài trc đó vào lại nó báo lỗi mới ghê.Thì ra là nó chạy trên nền thằng capsSWitch cũ.Haha

redipro

Cho mình hỏi cái nữa là sao mình click vào Clean wed Cache nó hok ra j hết,mình tiếp tục click vào Clean Old Install thì nó báo lỗi thoát ra khỏi chương trình luôn vậy a Tommy?!

tommynguyen1961

Cho mình hỏi cái nữa là sao mình click vào Clean wed Cache nó hok ra j hết,mình tiếp tục click vào Clean Old Install thì nó báo lỗi thoát ra khỏi chương trình luôn vậy a Tommy?!

Tắt Capswitch. Clean web cache là xoá mấy file rác khi duyệt web thì nhiệm vụ của nó chỉ là vậy chứ thấy gì là thấy gì bạn?

redipro

Tắt Capswitch. Clean web cache là xoá mấy file rác khi duyệt web thì nhiệm vụ của nó chỉ là vậy chứ thấy gì là thấy gì bạn?

Ý mình hỏi là nó có chạy cho mình thấy nó xóa rác ko hay là click vào nó là xong rùi...:-??:-??:-??

hoaphuongdothang5

Vậy down mỗi bản update cài luôn có được không bác Tommy hay là phải cài bản kia trước rồi mới update?
Còn tắt CapsSwitch là như thế nào hả bác, có phải là chạy CapsSwitch xong Exit chương trình rồi mới Clean Old Install không ạ hay là chỉ cần CapsSwitch Off thôi?
Mà sao Links ở bài 1 không down được hả bác.

Chỉnh sửa cuối:

redipro

Vậy down mỗi bản update cài luôn có được không bác Tommy hay là phải cài bản kia trước rồi mới update?
Còn tắt CapsSwitch là như thế nào hả bác, có phải là chạy CapsSwitch xong Exit chương trình rồi mới Clean Old Install không ạ?

Down bản update cài cũng dc ko ảnh hưởng j hết,máy mình cũng vậy nè.Tắt CapsSwitch có nghĩa là đễ nó ở chế độ of đó,ko phải chạy rùi exit :(:(:(