• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mirror Profile - Một chương trình đáng có trên iPhone

longpd

Như đã giới thiệu ở 1 số diễn đàn, ứng dụng quản lý nhạc chuông Mirror Profile phiên bản 1.1.0 với nhiều nâng cấp đáng giá gần như hoàn thiện ứng dụng quản lý nhạc chuông. Những nâng cấp như sau:

Thêm lịch biểu để tự động chuyển đổi qua lại các Profile.
Thêm tính năng tuỳ chọn đổi tên và xoá các Profile.
Thêm tính năng bật/tắt chế độ bay trong Profile.
Thêm tính năng bật/tắt wifi trong Profile.
Thêm tính năng tuỳ chọn xoá nhạc chuông từ danh sách nhạc chuông lấy từ iTunes.
Thêm thông báo về tình trạng Profile trên status bar.
Thêm tính năng tuỳ chọn ẩn mô tả Profile.
Thêm tính năng tuỳ chọn khoảng thời gian làm âm thanh cho tin nhắn (rất hay khi bạn lấy cả bài nhạc làm âm thanh tin nhắn nó chỉ lấy từ 2 giây đến 60 giây). ( lưu ý : app chỉ hỗ trợ OS 3.XX)

Theo tôi, đây là 1 app rất hay cho IP ( mặc dùng trên Nokia,WM... đã có từ lâu) - Nhưng khổ nỗi là chưa có thuốc độc, nó chỉ cho dùng free 15 ngày thui.
Bản thân cũng rất muốn mua, nhưng ko có acc, card quốc tế gì cả,...
Nhờ các Bác chỉ dùm cách mua hoặc mua hộ giúp !!!!
Cám ơn nhiều !

badboy1002

Thêm tính năng tuỳ chọn khoảng thời gian làm âm thanh cho tin nhắn (rất hay khi bạn lấy cả bài nhạc làm âm thanh tin nhắn nó chỉ lấy từ 2 giây đến 60 giây). ( lưu ý : app chỉ hỗ trợ OS 3.XX)
!

Cái này không thấy, khi chọn làm tin nhắn nó cho vào cả bài luôn, không cắt theo từng giây được.
Chương trình này khá tốt.
Tuy nhiên còn 1 khuyết điểm là khi đi đường đang nghe nhạc, có người gọi đến, nói chuyện xong là nhạc tắt ngủm luôn hehe, không tự động hát lại như dùng sound trong setting

binkissy

Chào các bác, mình cũng không có thời gian nhiều nên xin post ở đây tiếp 1 pm tương tự pm này đã được cho uống thuốc kháng sinh. :D

Đó là: Myprofile từ http://repo.beyouriphone.com.
Theo đánh giá của riêng mình thì pm myprofile này con tốt và nhiều chức năng hơn,

Enjoy it!

longpd

Chưa cài, nhưng thank you !

Đã Test, nhưng ko hoạt động trên 3.0 !
Chắc bản này chỉ cho 2.XX thôi. Có Bác nào test chưa ?

Last edited by a moderator:

binkissy

Chưa cài, nhưng thank you !

Đã Test, nhưng ko hoạt động trên 3.0 !
Chắc bản này chỉ cho 2.XX thôi. Có Bác nào test chưa ?

Cả 2 phần mềm ( của chủ thớt và của bink ) đều chạy được tốt trên 3.0 ( cả 3.0.1 nữa) bạn ạ.
Có điều p/m của chủ Thớt chưa có thuốc thôi, chỉ dc dùng thử , còn cua Bink thì OK lun

Nice day!

badboy1002

Chào các bác, mình cũng không có thời gian nhiều nên xin post ở đây tiếp 1 pm tương tự pm này đã được cho uống thuốc kháng sinh. :D

Đó là: Myprofile từ http://repo.beyouriphone.com.
Theo đánh giá của riêng mình thì pm myprofile này con tốt và nhiều chức năng hơn,

Enjoy it!

Không biết bác này có nhầm không nhỉ ? MyProfile đâu có giống chức năng của MirrorProfile, đâu có chức năng lấy nhạc trong iTunes list làm nhạc chuông đâu. Mình cài thử rồi mà tìm nát nước vẫn không thấy :D

mantran

bạn tìm lại đi trong Myprofile có thể lấy nhạc chuông làm tin nhắn được