• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MisCall'er Phần mềm nháy máy hiệu quả chạy trên nền Python

jimmi_qyu

mình dùng 6630 sao khi cày đặt Pythol nó báo lỗi: installtion security error, unban to install ", mong anh em chỉ giúp

Ah vấn đề này theo kinh nghiệm trước đấy sử dụng 7610 thì khi hiện ra dòng chữ ấy bạn không nên lick ýe, mà phải lick No. Như vậy install nó được ngay đấy. Chúc bạn thành công:)

NGUYENTRANDUNG

mình dùng 6630 sao khi cày đặt Pythol nó báo lỗi: installtion security error, unban to install ", mong anh em chỉ giúp

Lỗi này trong app.manager. Vào app.manager>>Setting>>Software installation>>Chọn là ON. Và Online certify check>>Chọn là OFF

prettyboy247

cái này dùng được nè các cậu. đã tes roài ok

bạn chỉ cần cài cho tớ file PythonScriptShell_1_4_5_3rdEd_unsigned_testrange.SIS
xong coppy file tuanpro88.py vào mục python (ở bộ nhớ máy hoạc thẻ cũng được)
rồi ra chạy phần mềm python chọn runscript chọn tuanpro88.py rồi nhập SDT cần nhá máy la ok
chú ý! phần mềm này nó nháy máy rất nhanh nhung cúp cũng rất lẹ. nếu ai đặt chế đọ
bắt cuộc gọi cũng chỉ đc 00:00 mà thôi yên tam ko mất xiền dâu, mà ngoài ra nó
cũng tự cúp khi bên kia chưa kịp bắt máy.
mỗi 1 lần khởi động là nó tự nháy 100 lần rồi tự nghỉ. chúc ae ngok miệng
link:
http://www.mediafire.com/?3nx3h2bkam6nnxc