• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Misfortune Taskbar v1.0 và v2.0 (Icon Taskbar màu của Misfortune)

AnhPheCT

Misfortune Taskbar v1.0 (Icon Taskbar màu của Misfortune)​

MisfortuneTaskbarV1.7z

MisfortuneTaskbarV1_cab.7z

Misfortune Taskbar v2.0 (Icon Taskbar màu của Misfortune)

HTCVolumeControl v2.7z

Misfortune Taskbar v2

Misfortune Taskbar v2(dll)

Misfortune Taskbar v2 (Win Round)

AnhPheCT

Tải về giải nén ra! Nếu file *.cab thì cài vào Main (bộ nhớ chính của máy) con file*.dlls hoặc file ảnh thì coppy vào thư mục Windows của máy thui!! Chúc vui! Bộ skin taskbar này rất tuyệt!!

Chỉnh sửa cuối:

QuangThang89

Well-Known Member
Sao mình ko thể thay được cái skin cột sóng và skin menu Start nhỉ, ko bít vì sao nữa

truelive

Cái Misfortune Taskbar v2.0 có 4 link download thì tải cái nào bạn, hay là tất cả.
Sao bạn post không nói rõ luôn + cách cài luôn, đâu phải ai cũng biết cách cài đâu bạn.
Còn 1 vấn đề nữa là phần mềm này dùng cho WM nào ? WM2003 xài được không ? chẳng ghi rõ mất công down rồi cài, mất thời gian.

truelive

Hix, Sau khi Copy 1 đống file *.bmp + *.dll trong thư mục " Misfortune Taskbar v2 " vừa tài về vào Windows , chạy cái file cài Misfortune_Taskbar_v2_(HTC_Start).cab thì nó báo " This file ... is not a valid Windows CE Setup file ".
Hiểu luôn, giờ thì máy của em có 1 đống file rác trong thư mục Windows rồi.
Cám ơn anhpheo076 nhiều nha.

letuankhung

có cái nào dùng được cho wm5.0 được không vậy bác có thi cho tui xin 1 bản thanks

trandaithieugia

mình QVGA cũng không có skin cột sóng và skin menu Start. mặc dù làm đúng hướng dẫn trên. nhìn thèm qua'8-|8-|