• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MIUI EVO 3D 2.7.20 các chức năng đã OK, kể cả 3d

quang_vinh

Bác nào Up Rom Miui 2.8.3 cho anh em kết quả so với bản của Predator với nha.thanks so much !!

guess

2.8.10 cho em link dow được không bác ,em tìm hoài mà ko thấy ,bản này là bản mới nhất so với bản của chủ thớt phải ko

dungmusic

bản Rom Official MIUI 2.8.3 EVO 3D GSM -bản tiếng Anh không dùng được chức năng " Internet Pass Through" - kết nối internet cho điện thoại qua PC, có bác nào bị giống em không?

guess

Nói Chung Room này nhẹ đẹp ,nhưng còn thiếu 1 số tính năng mà cái thanh dọn dẹp bộ nhớ RAM mất tiêu luôn ,giờ phải cài lại hả ta

binhhdda

bản Rom Official MIUI 2.8.3 EVO 3D GSM -bản tiếng Anh không dùng được chức năng " Internet Pass Through" - kết nối internet cho điện thoại qua PC, có bác nào bị giống em không?

Mình cũng bị thế có bác nào có cách khắc phục không cho xin với!!!!

dungmusic

Mình cũng bị thế có bác nào có cách khắc phục không cho xin với!!!!

Về nhà cắm vào máy tính lại được chức năng này. chắc máy ở nhà đủ Driver. bình thưởng trước chạy sense thì cắm máy tính nào nó cũng nhận hết. chắc rom này nó cần phải có driver trên máy tính mới chạy được.

meomeotom

3 cái dòng ở dưới là gì vậy các bạn? Sao chỉ có 6.5M , hoặc 9,9M hoặc 16M vậy các bạn nhỉ

meomeotom

Minfh ko hiểu rõ lắm

Thế giờ mình up cái rom Miui mới nhất xong, mấy cái file đó dùng làm j vậy bạn?

dungmusic

CÓ Bác nào Việt Hóa được cái ROM MIUI 2.8.10 hay có link nào tiếng việt full cho em xin cái?

dungmusic

Rom MIUI không dùng đc GPS.vào Map kô định vị vị trí. Cả bản mới nhất 2.8.17

nobunagav1

các bạn cho mình hỏi máy mình hboot 012 đã unlock,recovery và root,đang xài room nguyên bản và kernel là 2.6.35.13.
như vậy mình có up được bản room miui này ko? và vẫn cài qua recovery bình thường đc ko? mới dùng nên gà quá.làm ơn chỉ dùm.

các bạn cho mình hỏi máy mình hboot 012 đã unlock,recovery và root,đang xài room nguyên bản và kernel là 2.6.35.13.
như vậy mình có up được bản room miui này ko? và vẫn cài qua recovery bình thường đc ko? mới dùng nên gà quá.làm ơn chỉ dùm.
Nếu máy bạn chưa S-OFF thì có thể úp bằng phương pháp flash boot.img, còn nếu đã S-OFF rồi thì cài qua Recovery bình thường.

nobunagav1

Nếu máy bạn chưa S-OFF thì có thể úp bằng phương pháp flash boot.img, còn nếu đã S-OFF rồi thì cài qua Recovery bình thường.

máy mình vẫn S-on. giờ mình phải flash file boot.img của bản rom trước rồi vào recovery up rom như bình thường hả bạn?