• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MMS IT ứng dụng gửi hình ảnh qua mms,Email tốc độ cao @_^!

TruBic

Well-Known Member
mình sẽ tets xem thế nào. Thanks
Ko post bài dạng Spam như thế này nữa nhé bạn, nếu dùng phần mềm thấy hay, muốn thank thì click nút thank ấy. Dùng phần mềm trướ rồi sau đó mới góp ý nhé bạn. Lần sau mình se delete bài viết của bạn với nội dung như trên.

RACKQUAN

Đây là 1 phần mềm để gửi mail mms?
Cho mình hỏi nó có sever riêng hay tận dụng chức năng MMS của đt?Vẫn phải cài cấu hình MMS chứ?Hay chỉ Cấu hình GPRS thôi?

khoa3G

káj lầy use to send all file bao gồm mp3 mp4 sis sisx jar v.v nhưng gjớj hạng dung lươg. Mí trăm bk ấy

Sanvu88

Member
Hix.Ai làm ơn up dùm file đính kèm với hc up lên trang nào down được từ đt ấy chứ mf và 4shared giờ có down được từ đt đâu

Anhquoi

Đây là 1 phần mềm để gửi mail mms?
Cho mình hỏi nó có sever riêng hay tận dụng chức năng MMS của đt?Vẫn phải cài cấu hình MMS chứ?Hay chỉ Cấu hình GPRS thôi?
gửi như mms của Đt,
vẫn phài dùng cấu hình mms.