• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở khóa bằng dấu vân tay cho(only e7,c6-01,n8,c7)

crazybaby55

Sử dụng dấu vân tay của bạn để mở khóa điện thoại.Khi màn hình vân tay hiện lên, bạn cần phải chạm ngón tay của bạn vào màn hình để được "quét" cho danh tính của bạn, sẽ có độ rung và tiếng bíp âm thanh trong quá trình quét. Chiếc điện thoại sẽ được mở khóa không phụ thuộc vào người có ngón tay nó, nhưng ngày bao nhiêu tiếng bíp hoặc dao động từ ngón tay của bạn chạm vào màn hình:))
LINK DOWNLOAD:
http://www.mediafire.com/?9fqelr66n8vjto6

ha2006

Khóa lại xong, nó mát mát lên nó ko chạy, nó khóa luôn là ôm hận. Khỏi bảo hành luôn hi hi hi..........

nghiabanh

Cái này mình chưa dùng nên ko biết độ nhạy cảm của nó có đuọc không, chứ chẳng may nó không nhận thì vỡ mồm. Ai dùng rồi cho ý kiến với nha

luanthieugia

Cái này chỉ làm Trò cho đẹp thôi. mình test thử lấy vân tay ngón trỏ dùng ngón giữa vẫn mở bình thường :D đặt tay lên màn hình khoảng 3-5s mở như thường :D

trinhha

bạn phải cài đặt nó quét bao nhiêu lần sau đấy bạn đặt ngón tay vào để quét đúng số lần bạn cài dặt thì nó sẽ mở không quan trọng là ngón tay ai. bạn đặt ngón chân hay gì vào (miẽn là thịt, hehe) nó quét dúng số lần là mở được

ha2006

bạn phải cài đặt nó quét bao nhiêu lần sau đấy bạn đặt ngón tay vào để quét đúng số lần bạn cài dặt thì nó sẽ mở không quan trọng là ngón tay ai. bạn đặt ngón chân hay gì vào (miẽn là thịt, hehe) nó quét dúng số lần là mở được

Đọc bài của bạn thì giờ mình mới hiểu rõ ràng câu cuối cùng của bài viết trên: "Chiếc điện thoại sẽ được mở khóa không phụ thuộc vào người có ngón tay nó, nhưng ngày bao nhiêu tiếng bíp hoặc dao động từ ngón tay của bạn chạm vào màn hình"

crazybaby55

nhưng mà nó xài được chứ bộ ít nhất là cũng đỡ hơn mở bình thường đúng hok

yeu_doi

Thấy cũng hay đấy nha, không biết E52 được không? Cảm ơn bạn chia sẽ.

Darkness8x

Cái này dùng yên tâm, không sợ bị khóa máy đâu mà lo. Có lỗi phần mềm không vào đc thì bấm phím tắt vào menu nó cũng tự vào. Vào xong tắt phần mềm này là hết chạy.

trantanthanh77

cái này càj zô màu mè chỉ cho đẹp thuj, chứ mấy pác khóa pằg ngón tay r mở pằg ngón chân cũg đx nữa! :))

steedboy

Cái này chỉ là giả định vân tay thôi mà các bồ ơi.... lấy đâu ra check vân tay xịn mà lo hả các bác :D:D:D

dieuuy

cái này nó không mở=dấu vân tay mà mở= số lần quét của máy khi ngón tay chạm vào màn hình quan trọng là phải đúng số lần quét so với cài đặt thôi, phần mềm này có lâu rồi mà