• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mở tin nhắn tắt nguồn.

kicu

Tình hình là em có nhận được tin nhắn, nhưng khi mở ra đọc thì nguồn tự tắt, người gửi tin nói là phải cào cho cái thẻ 50K mới thôi. Em nhận được 2 tin nhắn rùi, từ 2 số máy khác nhau. Có bác nào bị như em chưa?

ngphuongqt

Tình hình là em có nhận được tin nhắn, nhưng khi mở ra đọc thì nguồn tự tắt, người gửi tin nói là phải cào cho cái thẻ 50K mới thôi. Em nhận được 2 tin nhắn rùi, từ 2 số máy khác nhau. Có bác nào bị như em chưa?

Bạn đã sửa được máy rồi à?

Thread này của bạn chắc sẽ bị Mod xóa thôi vì nó không liên quan đến các vấn đề của Blackstone. Những nội dung tương tự bạn có thể post ở phần chia sẽ kinh nghiệm sử dụng Touch HD: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=59432

Trước khi thread này bị Mod xóa, vấn đề của bạn không rõ lắm. Bạn thử nghĩ xem việc cái thẻ cào có liên quan gì đến việc con HD tắt nguồn chứ? :-/ Cái tin nhắn đó là của người quen hay là tin nhắn lừa "trộm tiền" hoặc virus? Nếy đúng thì kinh nghiệm là không mở bất kỳ tin nhắn nào từ người mình không biết và nội dung quang cáo hoặc "dụ dỗ".

doquangduc

Well-Known Member

Ôi, có người đồng cảnh ngộ rùi. Nhưng em hok bị xin tiền, bực mình HR là xong.:D:D:D