• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiCHM v2.01 - Phần mềm đọc Ebook dạng CHM (trang 2)

Status
Không mở trả lời sau này.

ngothanhnam187

cái này hình như các file lớn 1 tí là không đọc được.chán.mà cũng không dùng mobile reader convert đc sang prc.hix

ongtrungducmx25

cái này hình như các file lớn 1 tí là không đọc được.chán.mà cũng không dùng mobile reader convert đc sang prc.hix

sao mà không được bạn ơi chuyển đổi tất tần tật hết các file của office mà dùng pm này nè: MobipocketOfficeCompanion_US_1.0_Trial không bị lỗi fonts chữ luôn đó .hihiihhi

akiramatsu

sao tui cài vào mà chẳng thấy chỗ nào để đăng kí mã số hết, còn mở lên thì chẳng file nào đọc được hết, nó open xong rồi ghi là no data, bó tay luôn, bác nào giúp tui với, ham học mà ko đọc được sách, akak

akiramatsu

không bác nào giúp hết vậy ta, ai giúp dùm với, muốn xài lắm nhưng ko xài đc, bị ức chế quá!

goodwill267

em cài vào N82 báo update error các bác ạ,ko biết xung đột với thăng nào nữa,python chăng

beo23885

Bạn nào có kinh nghiệm sử dụng PowerCHM để tạo file CHM từ file word..Hướng dẫn giúp mình với.
Mình tạo file CHM từ file word nhưg ko bít phải chỉnh như thế nào để vừa với kích cỡ màn hình của mình nữa.(như cái file phím tắt toàn tập ở trang 1 ấy)
File CHM mình tạo ra đọc trên đt nó cứ to quá khổ, khi đọc phải nhấn cả 4 phím lên , xuống, trái, phải, bất tiện quá.

salem139

Cho em hỏi, PM này có đọc đưọc world atlas không ạ? Em tháy ebook này cũng định dạng chm nhưng hình như phần mềm này không chạy được?

nhatamd

sao mình open file .chm mà nó vẫn không có gì là sao nhỉ? đã thử với bản 2.0 lẩn 2.1 >.<

taotoine68

chm ver 2.01 này ko coi đc tiếng Việt hõ, j đâu mà cái Ebook t.Việt ra toàn tiếng Vẹt. Hú hú.
Posted via Mobile Device

lemdao

Mình cài lên E71 xong xuôi, nhập code rồi, lúc mở 1 file chm ra thấy mở toàn ký tự lằng nhằng là bệnh gì vậy ta. Trong khi mở file .chm khác thì lại vẫn mở bình thường. Như vậy là file *.chm của mình bị lỗi, có ai biết đó là lỗi gì không ạ, xem trên PC thì lại bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

Kojiro

Super V.I.P
Mình cài lên E71 xong xuôi, nhập code rồi, lúc mở 1 file chm ra thấy mở toàn ký tự lằng nhằng là bệnh gì vậy ta. Trong khi mở file .chm khác thì lại vẫn mở bình thường. Như vậy là file *.chm của mình bị lỗi, có ai biết đó là lỗi gì không ạ, xem trên PC thì lại bình thường.

Có thể bị lỗi font đó bạn, mình test nhiều file rồi mà chưa gặp trường hợp như bạn nói!

lemdao

Để mình post thử file của mình lên, anh em đọc thử xem có đọc được không, nếu lỗi thì khám hộ mình xem là lỗi gì nhé

baophuclinh

Sao không caì đc vậy bạn.mình dã đổi đuôi thành rar ,zip, jar dều không đc jiúp mình với

mrBlackBean

MobiCHM v2.00 Cr@cked code 46761
Phần mềm đọc ebook dạng CHM

* Giới thiệu
Ebook dạng *.CHM đang khá phổ biến trên Internet, phần mềm này giúp xem các file CHM rất tốt.
- Hỗ trợ xoay màn hình như MobiReader
- Có thể xem ảnh động trong file CHM

* Hướng dẫn cài đặt:
Cài xong giữ nguyên IMEI mặc định và đăng ký với code 46761

Ko hiểu tại sao mình download trên diễn đàn ko đc, click vô link thì nó nhảy qua 1 cái trang khác mà ko thấy down gì hết, bạn có thể share phần mềm này vô mail giùm mình đc ko vậy? Mail của mình là mrblack.bean@yahoo.com.vn . Thx bạn nhiều lắm

dongsongvang

Ko hiểu tại sao mình download trên diễn đàn ko đc, click vô link thì nó nhảy qua 1 cái trang khác mà ko thấy down gì hết, bạn có thể share phần mềm này vô mail giùm mình đc ko vậy? Mail của mình là mrblack.bean@yahoo.com.vn . Thx bạn nhiều lắm

Không thể Download file đính kèm được đâu bạn. Nếu bạn cần thì down bản 2.01.337 đã được Cr@ck nè

Dowload

Status
Không mở trả lời sau này.