• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiFun Soft Smart Settings v2.50 S60v3 S60v5 SymbianOS9.x FULL!

vqt0812

Đây còn cách khác nè cách này hơi tốn kém tí thôi nhưng ko phải format máy.
Lấy 1 cái đt khác gọi tới máy mình rồi nghe sau đó nhanh tay nhanh chân vào menu >smart setting rồi đổi pass lẹ sau đó ngắt cuộc gọi xong ( nhớ giữ nguyên cuộc gọi trong khi đổi pass nhé )
Mới test xong ,cả nhà ngủ hết rồi lò mò như ăn trộm đi lấy đt bàn mà gọi :)
ko đc nữa là bó chân luôn đó

K đc đâu bác ơi! Khi có số gọi đến thì máy mình k làm j đc hêt.chẳng bít bác nhanh tay nhanh chân thế nào thì bác chỉ giup với.ah.dùng cách mở nắp camera cũng k dc đâu.em dùng n95-1

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Khoaaa

K đc đâu bác ơi! Khi có số gọi đến thì máy mình k làm j đc hêt.chẳng bít bác nhanh tay nhanh chân thế nào thì bác chỉ giup với.ah.dùng cách mở nắp camera cũng k dc đâu.em dùng n95-1

Posted via Mobile Device

Gì mà ko đc khi có cuộc gọi tới bác bắt máy rồi nhấn phím menu thử xem

Posted via Mobile Device

ngoanrazor

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pm này sao chạy ko đc trên s60 v5 zậy.tiêu đề có để s60 v5 nữa mà...

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Pm này sao chạy ko đc trên s60 v5 zậy.tiêu đề có để s60 v5 nữa mà...

Bạn có thử chưa mà nói vậy. Bên box v5 cũng có 1 topic tương tự nên mình nghĩ PM này xài được cho V5. Tốt nhất là bạn qua box V5 down bản cho V5 thì OK hơn.

ngoanrazor

Well-Known Member
Bạn có thử chưa mà nói vậy. Bên box v5 cũng có 1 topic tương tự nên mình nghĩ PM này xài được cho V5. Tốt nhất là bạn qua box V5 down bản cho V5 thì OK hơn.

Posted via Mobile Device
Minh thử rồi nhưng khi dô pm nó thông báo lỗi.chắc là xug đột pm

ngoanrazor

Well-Known Member
Nó báo lỗi gì vậy bạn, nói rõ để anh em giúp.

Posted via Mobile Device
Em xài đc rồi, dùng bản ở bên box s60v5.nhìn 2 bản y hệt nhau mà hỏg biết sao bản bên này bị lổi nữa :)

hunterviet

Well-Known Member
Posted via Mobile Device
Em xài đc rồi, dùng bản ở bên box s60v5.nhìn 2 bản y hệt nhau mà hỏg biết sao bản bên này bị lổi nữa :)

V5 thì qua box v5 mà dùng chứ sao cứ qua đây nói tới lui vậy bạn:-/:-?:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
Posted via Mobile Device

Có nhiều PM ghi là hỗ trợ cả V3 và V5 nhưng vẫn hay bị lỗi. Tốt nhất là bạn nên qua box V5 tìm soft cho mình là OK nhất.

phhuy

Member
hehe!PM này chuẩn đấy.nghe các bác nói phiên bản mới này có thêm bỏ chức năng khóa mặc định của máy.phải thử phát đã.Thanks:D

binhseu

Posted via Mobile Device minh de trong thanh bar start tam 12,13 ung dung khong biet co sao khong nhi ? :D

vqt0812

Gì mà ko đc khi có cuộc gọi tới bác bắt máy rồi nhấn phím menu thử xem

Posted via Mobile Device

Haha. Đc rùi bác ah. Tổng thơi gian em làm là 12s. Có ai lập kỷ lục mới k?chắc chỉ có cách này thui.

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Haha. Đc rùi bác ah. Tổng thơi gian em làm là 12s. Có ai lập kỷ lục mới k?chắc chỉ có cách này thui.

Có ai phá kỷ lục bác đó ko kìa

12s
Posted via Mobile Device

Posted via Mobile Device

Khoaaa

Ah cho mình bổ sung 1 tí về việc mở khóa máy bằng phone
Có tác dụng với phone có jack 3.5mm.
Chỉ cắm duy nhất tai phone ko đc cắm chung với adapter bởi vì nếu cắm chung với adapter thì máy sẽ chọn mặc định nghe phone => máy chỉ sáng màn hình thôi chứ ko có tự mở khóa đc. Vì vậy các bạn phải tháo adapter ra và chỉ cắm phone vào thôi khi đó máy sẽ tự mở khóa và sẽ hỏi ta chọn chế độ nào " tai nghe , ngõ ra âm thanh, đế nhạc"
P/s tại vì lúc trước mình đâu có xài adapter nên ko để ý tới chi tiết này cho nên 1 số bạn tưởng lầm xài cả phone lẫn adapter
Posted via Mobile Device

phhuy

Member
hix!lạ thật mình dùng n73 remove bản 2.11 ra rồi cài bản ở trên dăng kí thành công rồi nhưng mà chả thấy nó khác 1 chút nào bản 2.11 cả nên cũng ko thể bỏ chức năng khóa mặc định hay đặt pass:-??

BuuPhucCT

Well-Known Member
Ah cho mình bổ sung 1 tí về việc mở khóa máy bằng phone
Có tác dụng với phone có jack 3.5mm.
Chỉ cắm duy nhất tai phone ko đc cắm chung với adapter bởi vì nếu cắm chung với adapter thì máy sẽ chọn mặc định nghe phone => máy chỉ sáng màn hình thôi chứ ko có tự mở khóa đc. Vì vậy các bạn phải tháo adapter ra và chỉ cắm phone vào thôi khi đó máy sẽ tự mở khóa và sẽ hỏi ta chọn chế độ nào " tai nghe , ngõ ra âm thanh, đế nhạc"
P/s tại vì lúc trước mình đâu có xài adapter nên ko để ý tới chi tiết này cho nên 1 số bạn tưởng lầm xài cả phone lẫn adapter
Posted via Mobile Device

Tui đã test bằng E 63 vẫn thế k cách nào mở khóa phone nếu quên pass. >:)>:)