• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

giangvungtau

sao mình cài vào N81 của mình.cài xong rồi,thấy nó hiển thị 2 cái theme,1 bên là iphone,1 bên là DIY,mình chọn DIY thì được 3 giây thì báo theme thực hiện ko tốt,thế là tự động chuyển wa theme iphone.nhưng mình thích theme DIY hơn.ko biết vì sao lại như vậy??có ai có hướng dẫn nào tốt cho mình ko???

MinhThang

Manager
sao mình cài vào N81 của mình.cài xong rồi,thấy nó hiển thị 2 cái theme,1 bên là iphone,1 bên là DIY,mình chọn DIY thì được 3 giây thì báo theme thực hiện ko tốt,thế là tự động chuyển wa theme iphone.nhưng mình thích theme DIY hơn.ko biết vì sao lại như vậy??có ai có hướng dẫn nào tốt cho mình ko???

Có lẽ là phải vọc thôi bạn ơi, cái này của bác Đào nên ai cũng gặp khó khăn khi sử dụng cả.

vuphihai

Chán quá! Đọc thấy PM rất hay nhưng chỉ có tiếng Tàu thôi, không dám cài, sợ không gỡ được thì chết!

Chán quá! Đọc thấy PM rất hay nhưng chỉ có tiếng Tàu thôi, không dám cài, sợ không gỡ được thì chết!
Tui cũng vậy nè, thấy tiếng tàu là nản. Mà hồi bửa có nghe là ai đó sắp VH xong rồi mà sao giờ này cũng chưa thấy nhỉ ?

MinhThang

Manager

Tui cũng vậy nè, thấy tiếng tàu là nản. Mà hồi bửa có nghe là ai đó sắp VH xong rồi mà sao giờ này cũng chưa thấy nhỉ ?

Bó tay hết rồi! Tiếc thật!

Cứ cài vào đi bạn xóa bình thường như các pm khác thôi, VH pm này thật sự là khó các bạn à nên chưa có thể làm được.:(

giangvungtau

Có lẽ là phải vọc thôi bạn ơi, cái này của bác Đào nên ai cũng gặp khó khăn khi sử dụng cả.

mình nghĩ chắc bộ nhớ của máy ko đủ nên cài đặt ko được quá.n76 mình cài rất oke,vọc tè le cuối cùng sử dụng như tiếng việt.hehe.nhưng n81 bộ nhớ còn 6M,cài đặt ko được.buồn thật:(.Thằng cha nối Đào này tạo ra phần mềm mà ko có lợi gì nhiều.Toàn làm anh em nhức đầu ko:p

MinhThang

Manager
mình nghĩ chắc bộ nhớ của máy ko đủ nên cài đặt ko được quá.n76 mình cài rất oke,vọc tè le cuối cùng sử dụng như tiếng việt.hehe.nhưng n81 bộ nhớ còn 6M,cài đặt ko được.buồn thật:(.Thằng cha nối Đào này tạo ra phần mềm mà ko có lợi gì nhiều.Toàn làm anh em nhức đầu ko:p

Không phải bộ nhớ đâu bạn, N82 format xong hơn 100mb vẫn có cái được cái không dùng được đó.:-?

giangvungtau

Không phải bộ nhớ đâu bạn, N82 format xong hơn 100mb vẫn có cái được cái không dùng được đó.:-?

liệu có phải do fimware mới ko bạn nhỉ???Hay do đụng 1 phần mềm nào đó nên ko cài được ko bạn???:-/

AndyCuong

Supper Moderators
liệu có phải do fimware mới ko bạn nhỉ???Hay do đụng 1 phần mềm nào đó nên ko cài được ko bạn???:-/

không phải đâu bạn à , có thể là máy của bạn chưa có Hack Phone nên cài không được đó , bạn có thể sign file rồi cài mà .

giangvungtau

máy của mình đã hack rùi,nhưng hok hiểu sao chỉ sử dụng được có mỗi cái theme của Iphone,còn theme của DIY thì nó ko có,

Auto

cho em hỏi làm sao khóa bàn phím của n95 8g khi xài pm này

Bạn cài chế độ khóa khi trượt xuống là khi đang bất cứ ở tr0ng pm nà0 thì máy cũng khóa í!
Posted via Mobile Device

thuannghia

Bạn cài chế độ khóa khi trượt xuống là khi đang bất cứ ở tr0ng pm nà0 thì máy cũng khóa í!
Posted via Mobile Device
Chắc là bạn đang cài bản V1.1, mình cũng vậy cài bản này vào N82 v31 thì bị lỗi không tự động khóa phím, nên hiện jờ cài lại bản 1.0 rồi. chạy vẫn tốt

rushgoren

Không hiểu sao cái của mình hôm qua cái vẫn thấy Okie nhưng hôm nay thì lúc mình restart lại máy đt thì bật lên vào lại khi vào MobileHeart thì nó hiện lên 1 tí - rồi hiện bản scan WLAN - rồi thoát ra ngoài - cứ nhứ thế :-( không tài nào vào được . mặc dù hôm qua mình vẫn xài ầm ầm . mình xài n95 8gb . Ai bít bị gì không

kennh0x

Chắc là bạn đang cài bản V1.1, mình cũng vậy cài bản này vào N82 v31 thì bị lỗi không tự động khóa phím, nên hiện jờ cài lại bản 1.0 rồi. chạy vẫn tốt

vậy cho mình xin bản 1.0 nha.thank

giangvungtau

hình như cái này ko thể cài được lần 2.mình thử xóa đi và cài lại thế là ko thể vào được.xóa đi mà bộ nhớ máy vẫn mất 10M.mặc dù đã tìm hết bên ổ C mà ko thể xóa được file nào hết,BUồn wá.

Status
Không mở trả lời sau này.