• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

Kieu_Phong

Nó hiện lên màn hình khởi động xong tới Menu thấy đã quá, xong là nó lại thoát ra và tự lên màn hình khởi động, tới menu ... khoảng 3 lần là im ru.:((
A khởi động lại máy xem. Để nó tự khởi động.
Nó tự khởi động như GDesk , cũng có thể là do GDesk.

MinhThang

Manager
A khởi động lại máy xem. Để nó tự khởi động.
Nó tự khởi động như GDesk , cũng có thể là do GDesk.

Để anh remove thằng GDesk đi thử xem sao, chứ khởi động lại máy cũng vẫn kịch bản cũ thôi, công nhận em này hay quá, nhưng là bản Trial.

Kieu_Phong

Để anh remove thằng GDesk đi thử xem sao, chứ khởi động lại máy cũng vẫn kịch bản cũ thôi, công nhận em này hay quá, nhưng là bản Trial.
Không phải Trial mà là beta a ạ. GDesk và thằng này không thể ở chung đâu.

MinhThang

Manager
Không phải Trial mà là beta a ạ. GDesk và thằng này không thể ở chung đâu.

Anh xóa rồi vẫn không được, cái hồ cá hay quá chọn đủ thứ tiếng côn trùng nghe đã tai, bấm phím chọn giữa sẽ có cục mồi và thế là chú cá mò tới ăn, nhanh lớn ghê. Anh đang nuôi 3 con liền lớn đầy màn hình, muốn nó nhỏ lại thì bấm phím #.:D

tiny1990

Tiếng Trung chua quá. Đợi có bản English dịch cho dễ các bác SymPViet ơi!

Manyger

cài 2 em này toàn bắt kết nối internet,nó hỏi liên tục cũng bực ,thêm nữa là mình cài vào máy bị lỗi bấm không được 2 nút select left và right ,remove vội,hic

mattomo

Trên cả tuyệt vời ,làm sao để có bản tiếng anh hoặc tiếng việt, thì phải nói là vô đối ...

anxongjong

Cái fishbond là nuôi cá ảo hay hình nền động vậy mấy bác? Cài vô rùi mà toàn chữ hoa không, chịu chết chẵng hỉu gì lun.

happytoon

ủa..hình như cái này xài cho màn hình 240x320 ah??e xài n80 nó hiển thị nhỏ wa ah..ko hết màn hình dc..^^

Status
Không mở trả lời sau này.