• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Heart - Giao diện iPhone tuyệt đẹp

Status
Không mở trả lời sau này.

owen887276

huhu!vậy hết hy vọng tiếng việt và tiếng anh rùi.xui quá.skins đẹp hết hồn.hihi.vậy là sử dụng bản tiếng hoa này luôn hả anh Thắng.buồn quá vậy nè.

Kieu_Phong

Bản này là 1.1 đấy bạn. Khi cài đặt hoặc vào phần giới thiệu là thấy liền chứ gì.

bigtiger0905

vậy là không thể nuôi hi vọng được bản việt hoá rồi, hix, vậy là việt nam thua bọn tàu 1-0 rồi. buồn quá. đành xài tiếng tàu vậy.

momvip9

Đa phần a e đều không biết tiếng Trung lên phải tường tận như vậy. Không biết tiếng Trung thì đúng là mù thật chứ còn gì nữa. Nếu bạn dịch được thì xin ra tay trợ giúp.
Hjx, không phải thế đâu bạn ơi, mình không kêu là cách hướng dẫn của bác ấy làm sao mà mình thấy là cái phần mềm này hay nhưng mà nó làm khổ dân việt mình quá. Mình thì không biết cách dịch và đóng gói phần mềm. Ah, co đứa bạn đang học bên tàu. Để chụp hình rồi gửi cho nó dịch hộ xem thế nào rồi đưa cho bác làm nhé! Mình không cài PM này nên bạn có thể chụp các màn hình của PM này được không?

angelpooh

cái này mình mò rồi, nhưng kết quả là treo máy luôn( chắc ram n73 nhỏ quá), nên không dám bấm vào nút đó nữa, lần này biết chắc là nút đó chỉnh thêm măc định của máy rùi bấm nút cho nó treo lun, chờ lâu quá trời thì các Icon mới hiện ra, mừng gê

bạn ơi,mình cũng N73 nè,sao mình cũng muốn làm như vậy nhưng treo máy lúc 11h tối đi ngủ,sáng hôm sau 4h dậy,vẫn thấy nó treo máy,chưa hiện ra icon gì hết,bạn đơi bao lâu thế,nếu bạn làm được thì mình quyết tâm đợi...đẹp thiệt :D

Kieu_Phong

Hjx, không phải thế đâu bạn ơi, mình không kêu là cách hướng dẫn của bác ấy làm sao mà mình thấy là cái phần mềm này hay nhưng mà nó làm khổ dân việt mình quá. Mình thì không biết cách dịch và đóng gói phần mềm. Ah, co đứa bạn đang học bên tàu. Để chụp hình rồi gửi cho nó dịch hộ xem thế nào rồi đưa cho bác làm nhé! Mình không cài PM này nên bạn có thể chụp các màn hình của PM này được không?
Vấn đề không phải là mình không dịch được từ Tiếng Trung . Mà là pm nó keo quá không thể dịch được. Nó mà như TTpod, UCWEB thì dễ rồi. Nếu không thì 1 pm hay như vậy, đẹp như thế chắc chắn sẽ được dịch sang Tiếng Anh rồi.

MinhThang

Manager
Vấn đề không phải là mình không dịch được từ Tiếng Trung . Mà là pm nó keo quá không thể dịch được. Nó mà như TTpod, UCWEB thì dễ rồi. Nếu không thì 1 pm hay như vậy, đẹp như thế chắc chắn sẽ được dịch sang Tiếng Anh rồi.

N92 không cài được nên sinh ra ức chế, đành mua thêm em N82 tối nay lấy, vừa hỏi thăm em đó.:D

momvip9

Thì ra thế, mình không hiều về kỹ thuật dịch phần mềm lắm, lần sau rút kinh nghiệm hok phát biểu lung tung nữa, đành hi vọng bác sẽ cách khắc phục khó khăn thui

momvip9

N92 không cài được nên sinh ra ức chế, đành mua thêm em N82 tối nay lấy, vừa hỏi thăm em đó.:D

Bái phục đại gia, em hok có xiền nhưng mê s60 nên chỉ dám dùng điện thoại đa phương tiện giá rẻ của Nokia như 6120, bi giờ có E63 ra rồi, cũng là dòng máy đa phương tiện giá rẻ, 4tr có wifi, thèm quá mà chưa có xiền mua, mới bảo về luận văn hum qua, đi làm có lương chắc chắn sẽ tậu con này. Hjx

nobuhiro

soft quá tuyệt nhưng mà China và china nên click vào Icon cái nào cũng toàn là connect hết Hy vọng sẽ có bản Eng hoặc Việt cũng dc ^^

baongoc557

việt hóa luôn đi các bạn ơi nge khen wa trời mà thấy bản tiếng trung là mất hứng rồi mong các anh e symviet giải quyết hộ

DinhTuan

bạn ơi,mình cũng N73 nè,sao mình cũng muốn làm như vậy nhưng treo máy lúc 11h tối đi ngủ,sáng hôm sau 4h dậy,vẫn thấy nó treo máy,chưa hiện ra icon gì hết,bạn đơi bao lâu thế,nếu bạn làm được thì mình quyết tâm đợi...đẹp thiệt :D
Mình đợi khoảng 30p, mình dùng theme mặc định trong máy cho nó nhẹ,dù có hiện nhưng mà thấy chậm, nếu bạn thấy treo máy,đừng có tắt nguồn làm gì, bạn bấm nút nguồn chọn remove memory card là hết treo máy, nhưng mà thoát ứng dụng này luôn nên icon lại như ban đầu của nó, nhìn xấu quá nên mình không xài phần mềm này nữa rồi:((

Caominh171

việt hóa luôn đi các bạn ơi nge khen wa trời mà thấy bản tiếng trung là mất hứng rồi mong các anh e symviet giải quyết hộ

hiz....đẹp quá! fải chỉ tiếg Anh thì hay biết mấy!

thx!

soft quá tuyệt nhưng mà China và china nên click vào Icon cái nào cũng toàn là connect hết Hy vọng sẽ có bản Eng hoặc Việt cũng dc ^^

đẹp quá VH lẹ dùm em đi mấy anh

Nếu cái này dễ ăn thì bên nước ngoài đã "thịt" sang tiếng Anh lâu rồi mấy bạn àh!

bigtiger0905

hix, không có bản english thì đành chịu, mình nhìn tiếng anh còn biết chứ tiếng tàu là thua. nhìn cái icon mà chả biết là cái gì, thiệt là may máy mình xài n81 8gb nhưng không có hiện tượng lỗi như trên. tested trên n81 8gb rất ok, chỉ tội cái tiếng tàu.

banlc

Dùng Tiếng Anh là ngon nhất. Mình chỉ cần bản Tiếng Anh thôi. Please.....!

Status
Không mở trả lời sau này.