• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Microphone v1.00 S60v5 S^3 Signed- Biến điện thoại thành Mic

thinh994

Lưu ý là sau khi download Qt về cài đặt đủ 3 file trong đó nhé

Qt 4.7.2 S^3
QtMobility 1.1.1 S^3
QtWebKit 4.7.2 S^3

P/s : Bạn nào cài được rồi cho chút ý kiến đê. Máy mình đã cài Qt từ trước, sau đó mình cài soft Microphone này vào nó cài thêm Nokia Smart Install.... gì đó xong chạy phần mềm bình thường.

Chỉnh sửa cuối:

boy_online01

Phần mềm này trước đây mình đã test thử một lần, nói vào nó cứ vang vang như micro ý :D. Nhưng mà rè rè kiểu giề ko biết :-??, y như là gọi điện thoại mà bật loa ngoài ý :D

Trvuphuong

Member
Hic,sao mà nhiều dấu "cách" quá vậy :( thường thường mình làm kiểu này chỉ bị 1 dấu cách khi copy những đoạn text phải xuống dòng thôi mà :(

Cách này cũng ok,nhưng khi dùng điện thoại để vào pda thì browser sẽ để trình duyệt dạng "mobile" ko có nút "Gửi trả lời kèm theo trích dẫn" "Thanks" ... muốn có thì phải load lại trang dạng "Full mode" --> tốn Kb hơn tý xíu & thời gian load page xong cũng chậm đi đôi phần :)) nói chung là ... tùy mọi người thôi,ae chia sẻ kinh nghiệm với nhau thôi mà :D

Có đó bác! Mình đang dùng nè! Bác ấn vào chữ gửi trả lời ấy!!!!

JohnyNguyen

Hì,cách nào mà chả ok :D nói chung là chủ topic hổng nên làm khó ae onl điện thoại bằng cách dán link kiểu "code" thế này :(

thinh994

Phần mềm này trước đây mình đã test thử một lần, nói vào nó cứ vang vang như micro ý :D. Nhưng mà rè rè kiểu giề ko biết :-??, y như là gọi điện thoại mà bật loa ngoài ý :D

Cắm vô loa ngoài nghe cũng ổn, còn trên đt thì ko chất lượng lắm. :D

Hì,cách nào mà chả ok :D nói chung là chủ topic hổng nên làm khó ae onl điện thoại bằng cách dán link kiểu "code" thế này :(

Hi. Tại mình không để ý là có người down từ đt :D

lechinh

Lưu ý là sau khi download Qt về cài đặt đủ 3 file trong đó nhé

Qt 4.7.2 S^3
QtMobility 1.1.1 S^3
QtWebKit 4.7.2 S^3

P/s : Bạn nào cài được rồi cho chút ý kiến đê. Máy mình đã cài Qt từ trước, sau đó mình cài soft Microphone này vào nó cài thêm Nokia Smart Install.... gì đó xong chạy phần mềm bình thường.
Mình cài theo hướng dẫn rồi đến lúc cài mobile micophong nó vừa chay dữ liệu GPRS vừa páo là ko cài đặt được, làm tốn tiền gprs.hix.hix... có ai bị như mình ko ???
P/S: sau khi cài xong gỡ ra hok được lun.

Chỉnh sửa cuối:

thuc88

Cái này mà xài tai nghe bluetooth thi se biến thành máy nghe trộm được ko?

Trvuphuong

Member
Mình cài theo hướng dẫn rồi đến lúc cài mobile micophong nó vừa chay dữ liệu GPRS vừa páo là ko cài đặt được, làm tốn tiền gprs.hix.hix... có ai bị như mình ko ???
P/S: sau khi cài xong gỡ ra hok được lun.

Cùng cảnh ngộ!

asleepcowboy42

Em cài qt trên ổ E, nó có ảnh hưởng gì không các bác.em cài xong không gỡ ra được luôn. Có khi nào vì cài qt trên ổ E mà không cài được phần mềm này không?

thinh994

Em cài qt trên ổ E, nó có ảnh hưởng gì không các bác.em cài xong không gỡ ra được luôn. Có khi nào vì cài qt trên ổ E mà không cài được phần mềm này không?

Tốt nhất nên cài trên C :|

jack_hunter97

Mình cài ổ e chơi tất nhưng lâu lâu có phần mềm kô xài được có phần mềm xài được bó tay