• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobile Translator (TransMate) - Phần mềm chuyển đổi đa ngôn ngữ!

HuynhMinhDang

Mobile Translator
(TransMate)

Category: Utilities
Version: 1.0
Size : 0.2Mb

Hình minh họa:

Có rất nhiều ngôn ngữ để chuyển đổi qua lại, nhưng yêu cầu phải có Wifi nha các bạn!:D

Link Download:
Mediafire: http://www.mediafire.com/?loidjdyz1zk
http://rapidshare.com/files/167705892/TransMate.ipa
http://www.megaupload.com/?d=0O2JTXEC

Chúc vui vẻ nhé anh em! Và đừng quên MinhĐăng_IP nha!>:)

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Thank nhé!
sao lúc nào mình cũng trước hết vậy, ngại ghê:-/:-/:-/
Bạn toàn póc tem mình ko nhỉ?:))
Mà sao hông Thanks cho mình cảm thấy vui gì hết, buồn quá àh! Công tình post bài cho các bác, chắc nghĩ hỗng post cho mấy bác luôn quá!:(:)P:D
Đùa thui, sẽ cố gắng giúp mí bác có nhiều app hay mà mấy bác chưa có heng!:-?;;)

choitoisang

Có gì lạ đâu 1 thể xác có hai cái hồn ( 1 người nhưng có 2 cái nick ) kẻ đánh người xoa là vậy????

HuynhMinhDang

Có gì lạ đâu 1 thể xác có hai cái hồn ( 1 người nhưng có 2 cái nick ) kẻ đánh người xoa là vậy????
Bác ăn nói cho đàng hoàng nhé, trước khi nói nên suy nghĩ 1 tí. Từ suy nghĩ của mình mà lại đi áp đặt và nghĩ người khác như vậy sao? Thật nực cười!
Tôi ko phải con nít đâu và cũng ko cần fải làm cái trò trẻ con như bác nghĩ để đc gì đâu bác ạh!:)
Tôi post bài chỉ mong đc Thanks cho có niềm vui tí thôi nên tôi nói vậy chứ chẳng đc gì khác cả! Cách nói của bác tôi chắc đã làm mọi người ko tôn trọng bác đâu!:|
Vài lời góp ý, mong bác hiểu! Thân!

theduc

Chào MinhDang_IP , mình rất cảm phục bạn đã cố gắng upload rất nhiều Games & App cho anh em , nhưng nếu có thể bạn nên đưa link ở Mediafire cho anh em dể down .

Thankssssssssss

Chỉnh sửa cuối:

HuynhMinhDang

Chào MinhDang_IP , mình rất cảm phục bạn đã cố gắng upload rất nhiều Games & App cho anh em , nhưng nếu có thể bạn nên đưa link ở Mediafire cho anh em dể down .

Thankssssssssss
Cảm ơn bạn đã góp ý, mình đã up link Media cho bạn đấy!:))
Nhưng mình xin nói thêm, với những app nhẹ kí mình nghĩ Rap hay Mega cũng vậy thôi àh bạn, rất dễ down mà, ko khó khăn như bạn nghĩ đâu. Bạn cứ nhấn vào Free và download vô tư tè le luôn mà nhỉ!=))
Mà mấy bài viết mình cũng toàn cố gắng up Media cho anh em ko àh, khỏi lo nghen!:p

nghiadao

Translator phần mềm biên dịch cực hay!

phần mềm biên dịch đoạn văn từ tiếng anh sang nhiều thứ tiếng khác nhau trong đó có tiếng Việt ! wow tuyệt ! mời khám phá

file đính kèm bên dưới:D

gunsmoke300

1 hay 2 tên giống nhau cũng chẳng sao,người ta mất công post bài lên thì mình cũng cảm ơn người ta 1 câu chứ sao, càng biết thêm ứng dụng của IP càng tốt mà. Ăn quả nhớ người trồng cây mà!Thank's!