• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobileGirl for S60_Giúp giảm Stress!

vokhanhyen

Cái này thì đã có từ rất lâu rồi !nhưng hê hê:p,,,,,,vào diễn đàn thấy anh em có vẻ nóng nực ! em post lên cho anh em cảm thấy mát mẻ và tầm bổ cho 1 ngày lên diễn đàn đươc thoải mái và giảm street :))
Phần mềm này khi cài đặt sẽ có 1 cô gái sếch xờ xy uốn éo trên màn hình ! ke ke ke ke,và còn nhiều các hình khác nữa ke ke ke!
PM dành cho v1,v2>:)=))
để sử dụng ! các anh em vứt các tập tin(hoặc folder-chẳng nhớ rõ nữa,lâu rồi không xài:p) *.bk vô thư mục mail trong system của ổ C hoặc E cũng được

Last edited by a moderator:

vokhanhyen

Oài ! các PM khác thì mình không nói làm gì ! nhưng PM này các bạn down thì phải click thank cho mình cái chứ:) ,PM làm làm các bạn mát mẻ thế mà không động viên tý gì cả ...he he:(huhuhuhuhu bao nhiêu người down mà click thanks ít thế ..hê hê..PM đặc biết thế mà...chẹp chẹp..:|hê hê...lần sau cập nhật cho các bạn khoảng 3mb hình ảnh nhìn cho nó bổ mắt ...hê hê kê kê kekekekeek

locthuyforever

dù sao đây cũng là pm, mà pm thì được lập trình cũng chỉ mấy em đóa lập đi lập lại thôi, cũng hơi chán nhở!;;)