• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobiola Player - Chương trình xem phim, nghe nhạc

ngocthanhdhgtvt

Mobiola Player - Chương trình xem phim, nghe nhạc (trial) Pm này có ai post chưa , xin giới thiệu pm nghe nhạc xem phim cho 6600 7610
hỗ trợ nhiều định dạng như mp3, mp4, 3gp,
pm này do jmmy-qyu viêt hóa xjn cảm ơn bạn nha
chia sẻ là chính không cần click thanks

Chỉnh sửa cuối:

jimmi_qyu

Xin đính chính đây là phần mềm do mình vh, nhưng có 1 trục trặc nhỏ khi post và quảng cáo ứng dụng này.
ứng dụng hoàn toàn không đọc được nhiều định dạng như vậy, chỉ đọc được 3gp, mp3 còn avi hình như chỉ nghe tiếng hay gì gì đó không nhớ gõ. Mình rất mong chủ topic xóa bớt các phần định dạng đi. Thank's 4shared

HUNGXIPOBOY

Xin đính chính đây là phần mềm do mình vh, nhưng có 1 trục trặc nhỏ khi post và quảng cáo ứng dụng này.
ứng dụng hoàn toàn không đọc được nhiều định dạng như vậy, chỉ đọc được 3gp, mp3 còn avi hình như chỉ nghe tiếng hay gì gì đó không nhớ gõ. Mình rất mong chủ topic xóa bớt các phần định dạng đi. Thank's 4shared
chuẩn!mình cũng đã sử dụng pm này lâu lắm rùi...nhưng do nó đọc được ít định dạng wa' nên..remote!bạn quảng cáo khiếp thật tý nữa thì mình bỏ Core Play and Smart Movie để chơi Mobiola lun....phù:-??

jimmi_qyu

chuẩn!mình cũng đã sử dụng pm này lâu lắm rùi...nhưng do nó đọc được ít định dạng wa' nên..remote!bạn quảng cáo khiếp thật tý nữa thì mình bỏ Core Play and Smart Movie để chơi Mobiola lun....phù:-??

Hi` mình nhầm lẫn tí mà, vì vốn tiếng anh mình tệ nên hiẻu nhầm.