• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobiola Webcam 3.0.15

Status
Không mở trả lời sau này.

panthyo

Đối với các bạn sử dụng phần mền này đã lâu rùi thì khỏi giới thiệu nhe!
Mình thấy phần mềm này tuy của nhưng rất hửu dụng đối với các máy sử dụng HDH s60 v3! vì nó biến máy phone của mình thành wedcam thật tiện lợi! :))
đầu tiên bạn cài đặt chương trình vào máy vi tính! seo đó bạn cài chương trình vào máy điện thoại di động!
bạn nhớ điền các thông tin đầy đủ vào lấy keymaker để crack chương trình!
sao đó kết nối cáp máy tính với di động và chọn cổng kết nối giống nhau
và nào chúng ta cùng có wc để sd rùi! quá đơn giản và khỏi tốn tiền mua! wc made tự tui =D>
http://www.mediafire.com/?taiyei5tsjw

JuRay-Duan

Đối với các bạn sử dụng phần mền này đã lâu rùi thì khỏi giới thiệu nhe!
Mình thấy phần mềm này tuy của nhưng rất hửu dụng đối với các máy sử dụng HDH s60 v3! vì nó biến máy phone của mình thành wedcam thật tiện lợi! :))
đầu tiên bạn cài đặt chương trình vào máy vi tính! seo đó bạn cài chương trình vào máy điện thoại di động!
bạn nhớ điền các thông tin đầy đủ vào lấy keymaker để crack chương trình!
sao đó kết nối cáp máy tính với di động và chọn cổng kết nối giống nhau
và nào chúng ta cùng có wc để sd rùi! quá đơn giản và khỏi tốn tiền mua! wc made tự tui =D>
http://www.mediafire.com/?taiyei5tsjw
Theo bạn nói thì bài này bạn post nhầm chỗ rùi :-?
Với lại File down về = PC mà kô thể giải nén đc :-/ toàn báo lỗi thôi.
Bạn nên kiểm tra lại xem sao nhé !

phamletuy_bin

trương trình này từ trước tới giờ mình đã nghe nhiều rồi, nhưng chưa lần nào mình down về mà sử dụng được... bác nào có bản này full thì up cho mình với, mình dung N72. thank all

hunterviet

Well-Known Member
trương trình này từ trước tới giờ mình đã nghe nhiều rồi, nhưng chưa lần nào mình down về mà sử dụng được... bác nào có bản này full thì up cho mình với, mình dung N72. thank all

Bản ở trên của chủ topic là dành cho S60v3 thì bạn làm sao mà dùng được:-?:|

Status
Không mở trả lời sau này.