• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket 5.3.595 Bản Mod by SWmail (1/11 )

Caohieu88

Mobipocket 5.3.595 mod by SWmail ( FULL 1/11 )

Đây là bản file SIS cài đặt chương trình đọc sách Ebooks nổi tiếng đã được MOD bởi tác giả Swmail lại tạo thuận lợi hơn cho người đọc.
Bản 5.23.595 có gì mới:
- Loại bỏ trình đơn chắn màn hình khi đọc Ebooks tạo diện tích rộng hơn
- Các sách. chú thích, và đánh dấu cuối cùng sẽ được lưu lại

Link từ HOST trực tiếp của diễn đàn: http://www.123viet.net/pdaviet/vip/caohieu88/mobireader.uiq.3_v5.3.595-mod_by_SWmail.sis.zip

Pass & User : PDAVIET

Chỉnh sửa cuối:

Caohieu88

Đại ca Hiếu ơi bác up thẳng lên đây cho em down nhờ cái.

Ko hiểu Forum bị lỗi gì nên mình ko UP được, chứ ko muốn làm khó anh em đâu.. :((
PS: Thấy có 5 người Download về rồi chắc là 4shared ko lỗi đâu bạn!

lamquangtu

Bình thường thì em vẫn down được và em cũng hay sử dụng 4shared, nhưng hôm nay nó cứ thông báo IP đang sử dụng mà modem của công ty hổng reset được. Thôi để down sau vậy, cảm ơn anh Hiếu!

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Ko hiểu Forum bị lỗi gì nên mình ko UP được, chứ ko muốn làm khó anh em đâu.. :((
PS: Thấy có 5 người Download về rồi chắc là 4shared ko lỗi đâu bạn!
Sao H không úp lên ACC mới của mình ấy ? Tạo acc để update mà cứ uo thoãi mái hết xin cấp cái mới .

Caohieu88

Sao H không úp lên ACC mới của mình ấy ? Tạo acc để update mà cứ uo thoãi mái hết xin cấp cái mới .
Sáng nay em có Up nhưng nó báo lỗi ko up được 1% nào cả, cực chẳng đã lại phải Up lên 4shared... thực ra PM này chỉ hơn 1Mb nhưng dùng file 7z cũng ko thể up lên được Forum..em ko hiểu sao nữa.

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Sáng nay em có Up nhưng nó báo lỗi ko up được 1% nào cả, cực chẳng đã lại phải Up lên 4shared... thực ra PM này chỉ hơn 1Mb nhưng dùng file 7z cũng ko thể up lên được Forum..em ko hiểu sao nữa.
Có thể do lỗi gì đó em dùng cái phần mềm Cute VS mới nhất anh có đưa đó , mà lên T.Mod rồi PM cho TLG đổi lại cái ACC đi dung lượng lên gấp đôi đó

Caohieu88

Có thể do lỗi gì đó em dùng cái phần mềm Cute VS mới nhất anh có đưa đó , mà lên T.Mod rồi PM cho TLG đổi lại cái ACC đi dung lượng lên gấp đôi đó

Em đang dùng mà anh, em đã up lên HOST PV được rồi..hic hic! Em tưởng dung lượng thì tự đổi :D, hóa ra phải PM cho anh Tình hả anh?

ductam

Mình thử upgrade không được. Muốn cài bản này thì phải remove bản cũ đi rồi mới cài được.

CongVoi

Super V.I.P
Mình thử upgrade không được. Muốn cài bản này thì phải remove bản cũ đi rồi mới cài được.

Đây là bản Mod muh.Đương nhiên phải xóa bản cũ đi thì mới xài được :D

myp990i

Sao em down cái này từ bao giờ (cũng mới đây thôi), cài đè lên bản cũ rồi mà cũng là bản 5.3 (595)? Vậy tại sao ở đây giờ mới có nhỉ?????

CongVoi

Super V.I.P
Sao em down cái này từ bao giờ (cũng mới đây thôi), cài đè lên bản cũ rồi mà cũng là bản 5.3 (595)? Vậy tại sao ở đây giờ mới có nhỉ?????

Thì đây là bản Mod thêm một số tình năng mà bạn!!;)

Caohieu88

Đây là bản Mod mới mà bạn, chứ ko phải là phần mềm mới ^ ^

Caohieu88

Thế thì nên cho bài này là mod bác ạ (ý em là thế để anh em đỡ nhầm và thắc mắc). Thanks bác!
Mình có ghi rõ ở đầu là "Mobipocket 5.3.595 Bản Mod by SWmail (1/11 ) rùi mà.. :-??