• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket Reader Full All S60 (Reader - Desktop - Từ Điển)

Whinny

ko em ko dow dc may bac oi choi em wa ah:)
post ít nhất 5 bài mới nhìn thấy link bạn nhé !
Hoặc bạn có thể vào trang chủ tìm và down bản phù hợp với máy của bạn
chú ý tiếng việt có dấu
Thân !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

dungquenhl

Cài đặt chương trình
Đầu tiên bạn cần kết nối điện thoại với máy tính bằng cổng USB.
Download chương trình Mobipocket Reader cho Windows tại đây.
Nhấp đôi vào file download trên để tiến hành cài đặt chương trình.
Sau khi cài đặt xong, bạn chạy Mobipocket Reader trên Windows. Mobipocket Reader sẽ tự động phát hiện thiết bị di động và hỏi bạn có muốn cài MobiPocket Reader cho điện thoại này hay không? Bạn chọn Yes và chờ Mobipocket Reader tự download và cài đặt cho điện thoại. (Lưu ý là trước đó bạn đã cài đặt ứng dụng Desktop Manager (PC Suite, Sony Ericsson PC Suite) cho Windows để Windows có thể giao tiếp với điện thoại).
Chuyển eBook (PRC) từ Windows sang điện thoại
Đầu tiên bạn cần kết nối điện thoại với máy tính bằng cổng USB.
Với các file eBook (.prc) đã sẳn sàng, bạn chỉ cần nhấp đôi vào nó để mở nó ra với Mobipocket Reader.
Sau khi eBook được mở ra với
Sao không được vậy

Tôi thấy chương trình này khi mở ra để tìm các file rất chậm

Sao tôi cài vào máy N72 giao diện không giống bài đã đăng nhỉ

Có ai dung Repligo không, chương trình mở các file ra rất nhanh, dù có bao nhiều file trong thư mục cũng được

Tôi đã bắt đầu nhìn thấy link chưa nhỉ ?

Sao tôi không down được các file dữ liệu nhỉ ? Giúp với

Last edited by a moderator:

Whinny

oạch đây đâu phải chổ cho các bạn spam đâu nè :p
Không down được thì các bạn có thể vào trang chủ của nó down mà,
Ở đó lúc nào kủng show chứ không hide nè:-/
Chúc các bạn vui vẻ !
Posted via Mobile Device

anhhunglatui

:| Cho em hỏi tí, sao một số file .prc chép vào thẻ đọc ngon lành, một số thì lick vào -->dis, cái còn khủng bố hơn : chương trình tìm không ra lun! bác nào biết cánh khắc phục chỉ em với, bực mình gần chết rồi :((sách trước mặt mà đọc hok được, biết thì chỉ nhanh cho em nhá, đang cần gấp lém:p
thanks trước nha

DreamLand

:| Cho em hỏi tí, sao một số file .prc chép vào thẻ đọc ngon lành, một số thì lick vào -->dis, cái còn khủng bố hơn : chương trình tìm không ra lun! bác nào biết cánh khắc phục chỉ em với, bực mình gần chết rồi :((sách trước mặt mà đọc hok được, biết thì chỉ nhanh cho em nhá, đang cần gấp lém:p
thanks trước nha

Bạn xem file có nặng quá không, mình dùng nó cũng toàn out không hà :(
Đó là nhược điểm khi điện thoại không hỗ trợ được.
Những file không tìm thấy bạn xem có bị ẩn không ? Dùng X-plore kiểm tra xem :)

Whinny

thanks trước nha
Mình mở file từ điển 3.0 hơn 20mb vẩn chạy ầm ầm. Tested N6681.
Không pít file của bạn thế nào. Post lên đây cho ae tham khảo coi :-?
post trực típ h0ặc 4shared nhé ;;)
Posted via Mobile Device

anhhunglatui

Posted via Mobile DeviceUhm, bạn check jùm mình nhé. File đó là "bách khoa y học" mình load ở thuvien-ebook. Bạn JuRay-Duan ở trang 8 cũng đã pót rồi.
link nà: http://www.mediafire.com/?vkbi2wzjw5t
thanks nha. Nếu nó hỏng thật ban cho mình xin file khác lun được hok mình tìm hoài hok thấy

Chỉnh sửa cuối:

Whinny

Posted via Mobile DeviceUhm, bạn check jùm mình nhé. File đó là "bách khoa y học" mình load ở thuvien-ebook. Bạn JuRay-Duan ở trang 8 cũng đã pót rồi.
link nà: http://www.mediafire.com/?vkbi2wzjw5t
thanks nha. Nếu nó hỏng thật ban cho mình xin file khác lun được hok mình tìm hoài hok thấy
:(( Mình đã bảo trước là post trực típ hoặc link 4shared mừ.
MF thì mình down làm seo đc mà test :((
Posted via Mobile Device

anhhunglatui

:(( Mình đã bảo trước là post trực típ hoặc link 4shared mừ.
MF thì mình down làm seo đc mà test :((
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile DeviceBạn load bằng điện thoạ à
zậy xài cái smảtget hay jì đó đi, load nhanh lắm, đỡ mất công xin lai link.
còn link 4shảed nè, mình mơi seảch (# bản kia nha) nhung dơn hok đuược nên chẳng bít pm đọc được hok nửa, bạn dơn được cho mình cai link trực típ lun nha :D
http://www.4shared.com/file/180196333/433efdce/BACHKHOAYHOC15.html

Whinny

Posted via Mobile DeviceBạn load bằng điện thoạ à
zậy xài cái smảtget hay jì đó đi, load nhanh lắm, đỡ mất công xin lai link.
còn link 4shảed nè, mình mơi seảch (# bản kia nha) nhung dơn hok đuược nên chẳng bít pm đọc được hok nửa, bạn dơn được cho mình cai link trực típ lun nha :D
http://www.4shared.com/file/180196333/433efdce/BACHKHOAYHOC15.html
may wá. Cái mobi 3g tốc độ củng ổn nên chỉ mất cở 10min là mình đã down đc và cuốn này mình đọc rất ok đó bạn. Yên tâm down về dùng nhé bạn.
Chúc vui vẻ !
Àh vừa mới nhìn lại cuốn từ điển 3.0 của mình tận hơn 64mb và không đọc được nữa. Chẳng pít tại máy hay tại file hỏng nửa :((

Posted via Mobile Device

anhhunglatui

may wá. Cái mobi 3g tốc độ củng ổn nên chỉ mất cở 10min là mình đã down đc và cuốn này mình đọc rất ok đó bạn. Yên tâm down về dùng nhé bạn.
Chúc vui vẻ !
Àh vừa mới nhìn lại cuốn từ điển 3.0 của mình tận hơn 64mb và không đọc được nữa. Chẳng pít tại máy hay tại file hỏng nửa :((
Posted via Mobile Device
Posted via Mobile Device Chắc đây là bản đã fix rồi nên đọc được. Thanks đã test
Bạn cho mình cái link trực tiếp với
mình không vào được :D

Whinny

Posted via Mobile Device Chắc đây là bản đã fix rồi nên đọc được. Thanks đã test
Bạn cho mình cái link trực tiếp với
mình không vào được :D
Link gì zậy bạn.
Nếu là link mobipocket reader thì nó đây nè bạn nhưng mình cũng down từ trang chủ thui !
Chúc bạn vui vẻ !
Thân !
Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối: