• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mobipocket Reader v5.3.581 S60v2 Việt hóa

jimmyvn88

bản này bác Ongtrungduc VH em thấy dùng bị lỗi font đấy bác ah.em dùng font 2in1

nguoiqualoicu

bản này bác Ongtrungduc VH em thấy dùng bị lỗi font đấy bác ah.em dùng font 2in1

Bản Ongtrungduc Việt hóa là bản nào :-?, nếu bạn nói bản này thì nó do tôi VH và có bị lỗi font đâu, font chuẩn đấy chứ, có ai kêu ca gì đâu.

jimmyvn88

Bản Ongtrungduc Việt hóa là bản nào :-?, nếu bạn nói bản này thì nó do tôi VH và có bị lỗi font đâu, font chuẩn đấy chứ, có ai kêu ca gì đâu.

nhầm tai hại,sory bác nguoiqualoicu nha:-/
em dùng font 2in1 có bị lỗi bác ah
với lại nếu dùng app này của bác thì khi em vào x-plore để mở 1file .prc thì ko đc, với app gốc thì mở .prc trong x-plore thì hiện lên truyện luôn:-??

nguoiqualoicu

nhầm tai hại,sory bác nguoiqualoicu nha:-/
em dùng font 2in1 có bị lỗi bác ah
với lại nếu dùng app này của bác thì khi em vào x-plore để mở 1file .prc thì ko đc, với app gốc thì mở .prc trong x-plore thì hiện lên truyện luôn:-??

Vậy thì trong X-plore vào Tool rồi vào File Assciations, chọn New rồi đánh từ PRC và chọn PM mở là MobiRead. Vậy là có thể mở file prc từ X-plore thôi :D.

phamhuu01

Bạn nguoiqualoicu ơi cho mình xin link download tự điển anhviet+vietanh đuôi prc nhé . Cám ơn bạn nhiều

Gladiator

Em dùng N78 có xài được soft này không vậy ? em thấy ghi là dành cho S60v2 mà ...

vokhanhyen

các bạn nhầm rồi ! có nhưng từ như send ! đôi khi là exit không phải nó mã hóa đâu,mà là nó gắn liền vào với ngôn ngữ và chạy song song cùng hệ điều hành theo máy ! muốn việt hóa hả !Việt hóa lại hệ điêug hành đi ! bạn việt hóa như vậy được coi là việt háo 100% rồi ! không cần phải cầu kỳ đến vậy đâu ! nhiều khi có thêm tiếng Anh nó mới hay !

JuRay-Duan

các bạn nhầm rồi ! có nhưng từ như send ! đôi khi là exit không phải nó mã hóa đâu,mà là nó gắn liền vào với ngôn ngữ và chạy song song cùng hệ điều hành theo máy ! muốn việt hóa hả !Việt hóa lại hệ điêug hành đi ! bạn việt hóa như vậy được coi là việt háo 100% rồi ! không cần phải cầu kỳ đến vậy đâu ! nhiều khi có thêm tiếng Anh nó mới hay !

Ủa bạn nói cái gì vậy, kô hiểu gì hết :-?? Có liên wan gì đến topic này kô ta :|