• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MobiTV-Xem TV trên mobile(3g viettel)

azn13579

Tình hình la ở thái bình đã có 3G của VT ko biết có phải là thử nghiệm nưã ko.các bác ở TB test rồi cho ý kiến nha.

MinhThang

Manager
Phần mềm này có dùng được trên máy Blackberry tour 9630 không các bạn nhỉ ?

Khi đã đang ký gói dịch vụ thì bạn vào trang chủ của nó mà tải, sẽ có bản phù hợp cho từng loại máy.

trungbkth

mình ở Hà nội! TỪ ĐẦU TUẦN ĐẾN NAY TÓM ĐC SÓNG 3G Của viettel rôi! dùng rất sướng! nhưng mà dich vụ nào cũng đốt tiền hic! nghe ! bài hát vừa tính phí dung lượng vừa ính 2000d tiền nghe! pó tay! dow về thì 3000d +phí dung luong mấy M nữa! phá sản tài khoản mất

D

dtvt02vl1b

Guest
Có thể viết lại chương trình này hay hơn nữa không.? Mình thấy nó tiện lợi nhưng chưa hoàn thiện lắm.

azn13579

Sao bạn ko dùng sim ciao ấy.mình dùng được 300M/tháng mất có 20k.đăng kí gói 3G nữa là thêm 300M nữa,tổng cộng 600M mất có 30k.:).down test gas mỗi tội ởTHÁI BÌNH 3G đang thử nghiệm hay sao ấy rớt mạng ầm ầm mà rõ ràng máy hiện chữ 3G to đùng!

vietlove

Làm gì có chuyện đăng kí 3G được 300Mb như bác azn13579 nói , mà Ciao 30k/tháng . Nói chung dùng gói Ciao bớt ði một chút gánh nặng về dung lượng . Bây giờ đk 3G mất 10k/tháng kô đc Mb nào cả cướcc phí 10d/10kb . Ðk gói MI10(10k/tháng) đc thêm 25Mb . Nói chung dùng 3g kiểu này thì ko ổn tí nào ..

Chỉnh sửa cuối:

nhatmobile

Bạn nào có bản cài đặt OK trên N73 không shared mình với . Cài mấy bản kia toàn lỗi thui

DarkDeViL0108

Bạn nào có bản cài đặt OK trên N73 không shared mình với . Cài mấy bản kia toàn lỗi thui

theo thông tin mình biết trên portal 3G của VT thì hình như máy của bạn chưa hỗ trợ PM, chịu khó xem qua wap đợi 1 thời gian nữa nhé

azn13579

Sorry các bác,mình xin đính chính lại là đối với thuê bao đăng kí gói 3G lần đầu tiên trong tháng thì đuợc 300MB miễn phí.ko biết kiểu khuyến mãi này có được mãi ko nhỉ:p.

DarkDeViL0108

mình đăng ký lần đầu làm gì có được 300MB khuyến mãi đâu bạn, chỉ thấy nó thông báo được giảm 50% giá cước duy trì dịch vụ thôi

MinhThang

Manager
mình đăng ký lần đầu làm gì có được 300MB khuyến mãi đâu bạn, chỉ thấy nó thông báo được giảm 50% giá cước duy trì dịch vụ thôi

Chính xác là chỉ có khuyến mại 50% cước hòa mạng thôi.

Ngocmung52

Bạn có thể up phiên bản mới cập nhật lên được không! Máy mình 6120c vào trang chủ Viettel thì nó bảo chưa có phiên bản cho máy của mình, còn nâng cấp trực tiếp từ ứng dụng thì bị lỗi "page not fond ". Thiệt khổ ghê! Thanks bạn ha!

songtoan93

Bạn có thể up phiên bản mới cập nhật lên được không! Máy mình 6120c vào trang chủ Viettel thì nó bảo chưa có phiên bản cho máy của mình, còn nâng cấp trực tiếp từ ứng dụng thì bị lỗi "page not fond ". Thiệt khổ ghê! Thanks bạn ha!
Bản cập nhật ở trang 7 đó bạn, vào đó down nha!

toanpc

đóng gói gì mà cài không được. đóng gói file jar luôn đi để giải nén ra một đống