• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod 10 HS Giao diện menu 5800 font anh hoa việt 8 trang ký tự đặt biệt

linkls

đây nè

hantinhtu_baby

Của mình cũng có 6 trang thui! Mấy em nude hot girl biến đâu mất tiêu.
Hay mathanh làm ơn cho mình xin hẳn 2file đó đi! Thank.

JokerB

hiz, 2 cái font của bác là 7mb roài, nếu như thế thì với tất cả các font của bác chungviet thì sẽ k đủ hiện 8 trang.
Thế thì ai muốn sài font của bác chungviet thì tý vào down avkon của mình, chỉ 7 trang thoai :D

mathanh

hiz, 2 cái font của bác là 7mb roài, nếu như thế thì với tất cả các font của bác chungviet thì sẽ k đủ hiện 8 trang.
Thế thì ai muốn sài font của bác chungviet thì tý vào down avkon của mình, chỉ 7 trang thoai :D

vì có tiếng hoa mà nên phải nặng vậy, nếu không thích mình sẻ gửi cái font khác, font khác sẻ không có tiếng hoa nha, hoặc bạn có font nào tốt hơn thì share lên

JokerB

ý mình đâu phải nói font bác k tốt @_@
tức là font hơi nặng nếu cook, font mà hiện đủ anh- hoa - việt thì chắc chắn >2mb rồi + thêm symbol thì dung lượng càng lớn.
Ý của mình chỉ là nếu tại font khiến k hiện đủ 8 trang thì với những bạn thích cook font trong topic của bác chungviet (ở đây) sẽ không đc. Còn avkon của mình thì làm trên font của chungviet luôn nên vẫn hiện y nguyên như thế khi dùng bất kỳ font nào khác của bác chungviet post (đã test)

Có thế thôi mà bác :(

sieutocdo1994

vì có tiếng hoa mà nên phải nặng vậy, nếu không thích mình sẻ gửi cái font khác, font khác sẻ không có tiếng hoa nha, hoặc bạn có font nào tốt hơn thì share lên

zậy a share font mặc định, ko có tiếng Hoa mà vẫn đủ ký tự nha. thanks