• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Battery Low for UIQ 3.0

Caohieu88

Một Mod mới cho những ai thích thay đổi UIQ 3.0 : MOd Battery low nhiều kiểu mới lạ cho bạn lựa chọn. Các bạn Dowload, giải nén chọn mẫu mà mình thích rồi Copy file Batterylow.mbm vào C\Resource\Apps. =D>

3D Battery 1.0 | 3D Battery 1.1

iPhone v2.0 | iPhone v2.1

Duracell ULTRA | Sony Ericsson Li-Polymer

Plug-in

3D Battery 5.0 | 3D Battery 5.1

3D Battery 5.2 | 3D Battery 5.3

Warning

NIE ROBIE

Chỉnh sửa cuối:

thanhnhut87

bạn nói rõ hơn là cái này mod cho battery để làm gì vậy,nếu có hình minh họa thì tốt wa

Caohieu88

Đây là Mod cho biểu tượng PIN YẾU ( battery low), khi máy của bạn bị pin yếu thì nó thường cảnh báo các bạn kèm theo hình nhưng lại ko được đẹp lắm. Mod này sẽ giúp bạn tạo được các kiểu PIN YẾU mới đẹp hơn! OK?

lamquangtu

Có bác nào có cái themes ở trên không cho em xin với.

Thank các bác trước.

thaiminh40

Dùng đt có bao giờ để tới lúc nó báo pin yếu đâu. mà lỡ pin yếu thì chỉnh độ sáng màng hình về 0% rồi thì đẹp gì nữa =))

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Dùng đt có bao giờ để tới lúc nó báo pin yếu đâu. mà lỡ pin yếu thì chỉnh độ sáng màng hình về 0% rồi thì đẹp gì nữa =))
Mỗi người có một sỡ thích khác nhau mà , pin còn 10% nó đã báo pin yếu rồi nhưng 10% đó còn dùng được vô tư

nheem

có bác nào cho mình xin cái Status Bar của ông tác giả này đc ko vây ?? Thank ^_^

levuphong

khôn biết có cách nào làm cho cái đèn màu đỏ(ngay jack cắm) ko chớp khi pin yếu ko nữa
nhìn gê wa.với lại pin yếu rồi mà còn chớp