• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Contacts P990i by dongxanh

anhmatphales

Bạn bán hay người khác bán vậy, nếu bạn bán thì cho anh em xem hình với nhé, cũng muốn thay Flip cũ cho máy nó mới đồng đều ^ ^

he , cái này ỏ hn ra DẶNG DUNG cả bộ vỏ p990i là 450k , hàng rất đẹp , riêng cái flip 200k .

Caohieu88

Vậy thì gần tết lên Đặng Dung chơi, hồi học cấp 3 ở CVA, thỉnh thoảng em cũng lên đó, nhưng là để đi ăn uống chứ ko tìm Phone hay phụ kiện :))

lucky000

he , cái này ỏ hn ra DẶNG DUNG cả bộ vỏ p990i là 450k , hàng rất đẹp , riêng cái flip 200k .
sặc !450k một bộ vỏ thì bị chém rồi ông ạ? Tôi mua một bộ vỏ đẹp long lanh mới cứng ở 170 Thái Hà chỉ có 350k thôi! Flip 200k thì chắc là xước hết rồi,hoặc phần cứng bị hỏng rồi nó sửa chắp vá bán lại thôi, chứ 1 cái Flip ngon lành cành đào ít nhất cũng phải 350k !

CongVoi

Super V.I.P
sặc !450k một bộ vỏ thì bị chém rồi ông ạ? Tôi mua một bộ vỏ đẹp long lanh mới cứng ở 170 Thái Hà chỉ có 350k thôi! Flip 200k thì chắc là xước hết rồi,hoặc phần cứng bị hỏng rồi nó sửa chắp vá bán lại thôi, chứ 1 cái Flip ngon lành cành đào ít nhất cũng phải 350k !

Chẹp chẹp.Giá cả thị trường,đau đầu quá 8-|

anhmatphales

Chẹp chẹp.Giá cả thị trường,đau đầu quá 8-|

thật chẳng biết sao mà lần cả , như cái vụ pin dung lượng cao , mình mua ở 60 hàng cót giá 300k , trong khi đó ở hãng 36 bà triệu là 750k . nhưng thật lòng đúng là tiền nào của ý , 300k dùng đươc đúng 1 ngày ko bằng cục pin 78o mah của "koracell" dùng thoải mái 2 ngày lận .

lucky000

thật chẳng biết sao mà lần cả , như cái vụ pin dung lượng cao , mình mua ở 60 hàng cót giá 300k , trong khi đó ở hãng 36 bà triệu là 750k . nhưng thật lòng đúng là tiền nào của ý , 300k dùng đươc đúng 1 ngày ko bằng cục pin 78o mah của "koracell" dùng thoải mái 2 ngày lận .

60 hàng cót là HuyDiễm mobil hả? mà ở đó có bán pin dung lượng cao đâu hả trời! Pin dung lượng cao cho P990i thì phải trên 2000 mAh dùng mới bõ công! lắp vào máy dày hơn, nặng hơn,nhưng dùng lâu hơn và rẻ hơn pin zin!

anhmatphales

60 hàng cót là HuyDiễm mobil hả? mà ở đó có bán pin dung lượng cao đâu hả trời! Pin dung lượng cao cho P990i thì phải trên 2000 mAh dùng mới bõ công! lắp vào máy dày hơn, nặng hơn,nhưng dùng lâu hơn và rẻ hơn pin zin!

PIN 1120 mAh ĐÓ"PIN CỦA P1I" , CÒN 2000MAH THÌ KO THỂ LẮP VỪA CHO P9 ĐƯỢC BẠN AH . vì nó dầy quá , lắp vào ko đạy nắp lại đc.