• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MOD LÀ GÌ - TRÁCH NHIỆM VÀ QUYỀN LỢI ?

w2k

Lên Mod cũng sướng mà cũng sợ. Sợ nhất là ra đường gặp mà cho 1 trận thì toi. Sướng cái là vớ vẩn ta ben nick :)):)) ->ben xong là :-/ thiên thu :))

AquaSta

Moderator
Sướng vậy ta ....

T.Mod - 100$
Mod - 250$
Adv - 500$
Sm - 800$
Man - 1500$
Admin - 2000$
Lương thế này thì ăn bỏng ngô rồi uống thêm cốc trà đá >> bỏng ngô nó nở ra tha hồ mà no =))

HuyChung

mod có tiền hả trờiT_T cái này em mới nghe nha haha!!!

Đúng vậy làm mod pdaviet có lương đấy[không tin thử vào LÀN ĐHV thì biết..]. thỉnh thoảng cuối tháng còn được đi ăn nhậu "sơn hào hải vị " vui lắm
Thích nhất là đi đâu cũng được mem gọi Pro à ! pro ơi ....! nghe thích ghê..kakaka:)):)):))

pethuylovely

EM NGHE HƠI SỢ ĐÓ ,NHƯNG MẤY ANH LÀM ĐƯỢC KHÔNG LẼ EM KHÔNG LÀM ĐƯỢC ĐÚNG KHÔNG ,ĐÀN EM HI SINH TIẾP BƯỚC ĐÀN ANH VẬY

JongZiZi

Thiệt ko đó. Gì mà hy sinh nghe ớn wá em. :))

Đề nghị pé Thủy online thường xuyên. Box này thiếu phụ nữ hết dzui rồi kìa em.

P/S: Không đc viết hoa cả bài. kakaka

Trvuphuong

Member
Mình 1000 năm nữa chưa được làm vip nữa.hu toan online bằng đt không. Nhà nghèo mà