• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod tăng tốc giúp máy bạn chạy nhanh hơn

motoboy

mình thấy tăng tốc có thằng tweak peas là ngon nhất, tốc độ thật sự tăng mạnh gấp 2 ! còn cái trên thì....cài rồi, mở tin nhắn vẫn rất là lâu và contact cũng thế, tiếc là tweak peas nó hết hạn dùng, mình phải remove đi :(

saoxathu

mình thấy tăng tốc có thằng tweak peas là ngon nhất, tốc độ thật sự tăng mạnh gấp 2 ! còn cái trên thì....cài rồi, mở tin nhắn vẫn rất là lâu và contact cũng thế, tiếc là tweak peas nó hết hạn dùng, mình phải remove đi :(
Nghe hấp dẫn quá, rất cảm ơn nếu bạn post lên

at007

trời đất có cách dùng tweak peask forever rồi mà bạn,mình đang xài bản 1.30 đây.muốn dùng forever bạn phải dùng Gdesk để kích hoạt nó.cách kích hoạt đây
Nguyên văn bởi rockmeout View Post
Bạn mở Gdesk->design->add other->function server. Nó hiện ra 1 cái chấm đỏ và chữ inactive->chọt vô đó->nó lại hiện ra menu->kéo xuống phia dưới có lựa chọn Tweak Peaks->acceleration->chọt vô đó rồi ra ngoài->ấn done để kết thúc cài đặt->sau đó chọt vô cái chấm đỏ->nó sẽ chuyển thành màu xanh->vậy là Tweak Peaks đã được kích hoạt (bạn có thể dùng Swiss Manager để kiểm tra)
Chúc thành công!

bộ kích hoạt mình up lên cho những bạn chưa có

Chỉnh sửa cuối:

calvinklein87

cái này mới ah nha để thử xem thế nào đây!!! nhưng cài gdeck vào rùi sử dụng gdeck còn nặng hơn nữa hay là copy vào rùi làm xong rùi xóa đi?? chỉ rõ đi bro

em cài gdeck vào rùi làm cho tới lúc nó hiện lên chấm đỏ sau đó chọt vào đó thấy chữ Tweak Peaks nhưng nó bị ẩn sau đó nhấp dô chữ đó lun thấy chữ acceleration cũng ẩn lun sau đó chọt vào chỗ khác chọn done sau đó nhấp vào chữ đó thì nó báo " seclect a function in déign mode "
xong rùi chẳng thấy gì lun bác kêu dùnh SWP kiểm tra la làm như thế nào em gà chẳng biết j về dụ này ,mong chỉ giúp
Gdeck là dùng làm cái j?? có phải thay màn hình dekop ?? sử dụng như vậy tốn ram nhiều ko???
giúp em với

Chỉnh sửa cuối: