• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Volume lên gấp đôi trên FW 3.1.2

daosicz

Không biết có dùng được cho bản 3.1.3 không vậy bạn? Ai thử rồi thông báo cho anh em với, cám ơn nhiều!

bupbes

Em ko dám chơi cái này ~~! dể bị Rè loa lắm ....... em thấy dùng kim chọt mấy cái lổ lưới hay hơn . tuy ko gấp đôi nhưng tạm ổn :D

Zenki

Super V.I.P
Không biết có dùng được cho bản 3.1.3 không vậy bạn? Ai thử rồi thông báo cho anh em với, cám ơn nhiều!
Cái này mình chưa thử trên 3.1.3, hay bạn thử làm rồi báo kết quả xem :D

Em ko dám chơi cái này ~~! dể bị Rè loa lắm ....... em thấy dùng kim chọt mấy cái lổ lưới hay hơn . tuy ko gấp đôi nhưng tạm ổn :D
Tùy mỗi người thôi, 1 cách làm nhờ phần mềm, còn cách kia lại động chạm tới phần cứng :D

mlxx_1977

cũng chơi như bạn này với con 2G,có to hơn nhưng rè hơn, còn với con 3Gs thì mình thấy ko có lý do gì phải VolBoot lên và càng ko phải chọt lưới làm gì cả(trừ bác nào sử dụng máy trợ thính:D0 vì loa ngoài quá ổn rùi:to, rõ, trong, ko rè(so với 2G thui nhé chứ ko dám so với các loại đt như SE...)