• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mod Win 7 keyboard skin for Dayhand input

avencast

kỳ thế, mình cài cái rụp, copy cái rạt, xong vào xài cái toẹt, chứ ko bị lỗi!

socloc20

cái dayhand nào sao mà gỡ ra được nhỉ, cài vào gỡ ko ra, gỡ hoài lúc ra được thì reset máy và die phone phải flash lại, :(

huybehp

trước khi gỡ bạn vào pm tắt đi...vào pm chọn dòng 1 là tắt zồi gỡ thử xem

avencast

cái dayhand nào sao mà gỡ ra được nhỉ, cài vào gỡ ko ra, gỡ hoài lúc ra được thì reset máy và die phone phải flash lại, :(

tại mặc định phần mềm tác động vào file aknFEP ** , nên trc khi gỡ mà ko tắt thì nó sẽ ảnh hưởng đến file này => ảnh hưởng đến bàn phím mặc định

ok_never

Mình thì khoái cái bàn phím WP7 này rồi, nhưng ức chế cái là nhấn thì phải dùng móng tay mới không nhầm, trầy màn hình hết trơn

avencast

Mình thì khoái cái bàn phím WP7 này rồi, nhưng ức chế cái là nhấn thì phải dùng móng tay mới không nhầm, trầy màn hình hết trơn

mình xài X6, thèm dùng móng tay hay viết như bạn mà ko dc đây này :p

rongnoiloan

Sao mình copy vào đúng như bạn nói rùi mở lên vẫn k có tác dụng, vào fần nt nhấp vào khoảng trống để xuất hiện bàn fím mà nó cứ trơ trơ, k hiện ra luôn. Chỉnh cái bàn fím Opera thì ok, còn cái này k đc >"<

socloc20

Sao mình copy vào đúng như bạn nói rùi mở lên vẫn k có tác dụng, vào fần nt nhấp vào khoảng trống để xuất hiện bàn fím mà nó cứ trơ trơ, k hiện ra luôn. Chỉnh cái bàn fím Opera thì ok, còn cái này k đc >"<

Copy đúng folder chưa bạn