• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding: QuickOffice Của G900(Bản 4.0.256 ) For UIQ3.0

CongVoi

Super V.I.P
QuickOffice Của G900(Bản 4.0.256 )

Xin gưi tiếp đến các bạn một chương trình theo máy của G900 nữa,đó là bản QuickOffice mới nhất này.
Yêu cầu: HAcks được ổ C.Khi cài nó hỏi thì ấn YEs hết ( Chú ý: Khi cài xong chương trình này,máy bạn của bạn sẽ bị reset 3,4 lần gì đó,nhưng không sao sau mấy lần là lại thành bình thường).Tải cả 3 file dưới mới giải nén được nhé!!
Đã test thành công trên P990i.

justinhoang_am

Từ trước giờ mình sử dụng DocumentToGo, muốn sử dụng phải cài QuickOffice rồi mới update cái này phải ko các bác?

thanhchi

QuickOffice có sẵn trong máy rồi mà. Ban chỉ giải nén 3 file vào 1 folder rồi cài bình thường thôi. Ấn yes liên tục là okie.

Caohieu88

Cảm ơn bác Congvoi, QuickOffice G900 thật Pro, nhìn trông đã mắt thật, hehe!

eyes_on_me

QuickOffice có sẵn trong máy rồi mà. Ban chỉ giải nén 3 file vào 1 folder rồi cài bình thường thôi. Ấn yes liên tục là okie.

mình cài đặt chỉ phải yes 2 lần thôi mà. cài xong reset máy vài lần nữa là chạy ok hà.

Caohieu88

Không biết có bác nào bị giống mình không, sau khi cài thỉnh thoảng lại ko vào được QuickOffice nữa, đọc một số File note thì nó báo là Not Found... Khi kick chuột vào biểu tượng QuickOfice thì nó ko hiện ra cái gì cả, có thể bị đơ máy, phải vào Task để thoát.Nhưng có lúc thì lại vào được bình thường, hiện ra giao diện Quckoffice của G900 rất ổn trên P990i. Theo mình có thể bản Mod này bị lỗi, anh chị em có ý kiến gì thì PM nhé, Thanks!

pnq090479

Cứu với các bạn. Mình cài đến file thứ 2 thì máy khởi động mãi không lên được. Làm sao được bây giờ

pnq090479

Chết rồi. Quên mất mình dùng tiếng Việt nên chắc vụ này up lại FW rôi. Hic!

CongVoi

Super V.I.P
Cứu với các bạn. Mình cài đến file thứ 2 thì máy khởi động mãi không lên được. Làm sao được bây giờ

Chết rồi. Quên mất mình dùng tiếng Việt nên chắc vụ này up lại FW rôi. Hic!

Không sao đâu.Bạn hem đọc kí bài đầu của mình à.Nó sẽ khởi động như thế tầm 3,4 lần là thui!!!Sau đó máy lại trở lại bình thường!

Caohieu88

Không biết có bác nào bị giống mình không, sau khi cài thỉnh thoảng lại ko vào được QuickOffice nữa, đọc một số File note thì nó báo là Not Found... Khi kick chuột vào biểu tượng QuickOfice thì nó ko hiện ra cái gì cả, có thể bị đơ máy, phải vào Task để thoát.Nhưng có lúc thì lại vào được bình thường, hiện ra giao diện Quckoffice của G900 rất ổn trên P990i. Theo mình có thể bản Mod này bị lỗi, anh chị em có ý kiến gì thì PM nhé, Thanks!

Vitcon321

Giúp em với Sao máy em sau khi cài soft xong mỗi lần nhấn vào chương trình nó cứ hiện ra dòng unknown error.Có ai giúp em với

conchoto

Mình vẫn dùng bình thường nè!