• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Modding: Thêm chức năng cho Close G900 Notes và Sound Recorder

CongVoi

Super V.I.P
Introducing Close button in G900 Notes

Những bạn nào đã cài chương trình ghi chú của G900 thì hãy chép cái này vào để có thêm chức năng thoát nhanh nhé.Chỉ cần copy notes.rsc file vào c:/resource/apps

Introducing Recording/Play/Close/Refresh buttons in Sound Recorder (for P990i)

Đây là file tạo thêm mục Close và Refresh trong chương trình ghi âm của máy bạn,không tin bạn kiểm tra thử xem.;;).Cách dùng: copy voice.rsc vào c:/resource/apps

D

duy713

Guest
Cái này tiện lợi thật,vừa tese ok rồi.Cám ơn anh nhé!!

THAMTUTU

Mình xài P1i test G900 note thì Ok, còn Voice thì ko ổn, test vào khởi động Sound Re ko được nên phải xóa nó đi vào mới được, có ai bị giống mình ko vậy.

rokky

Đúng rồi chỉ cho p990 thoi bạn THAMTUTU minh cung bị giống bạn

Caominh171

Thanks bác Congvoi nhiều nha,để mình tải về cái thử.Bữa giờ mod gì chỉ cần làm 1 lần là được liênmay ghê zậy áh ^^

phoenix1985

Cái này hình như xài cho M600i ko dc phải hok bác? E cài vô rùi mà ko có tác dụng gì hết.