• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời ACE phát biểu cảm nghĩ cổ vũ trước buổi offline

Status
Không mở trả lời sau này.

Cleonardo

Nghe nói kì này có quà KEY VIETMAP , mới đổi máy nên có cơ hội rùi , hot quá !:))
Có SM loveblue bổ sung tài trợ quà nữa kìa , hihi !

duytnt

Anh Cleonardo2 ơi, ý kiến làm áo thun của em hay vậy mình vận động, mọi người đi. Em đăng ký 2 áo. Ủng hộ 200k

Hoden

Super V.I.P
lại dời ngày tổ chức chắc đi hổng được rồi.............................

Cleonardo

Anh Cleonardo2 ơi, ý kiến làm áo thun của em hay vậy mình vận động, mọi người đi. Em đăng ký 2 áo. Ủng hộ 200k
Rất hoan nghênh bạn , bạn ghi trong topic offline để Man Tinh_la_gi bổ sung quà cho anh em nhé ! =D>=D>=D>

subin_x

Xin đc làm quen với mọi người , hẹn gặp trong buổi ofline hoành tráng , hi!

pulukute

đây là lần đầu mình đi off nên mnihf cũng không bít sao nữa
hi vọng là jui và được quen nhiều bạn bè

Cleonardo

Hi,Nhớ hùi trước có đi rùi mà ta, lâu wá ko gặp đới , tóc pé dạo này dài chưa hẻr?

Khoaaa

Vậy là tiện đườg rùi.Mìng ghi sdt pạn kó j call.Nhớ dẫn vài girl theo cho xôm chứ keke?

Vậy àh nhà mình ở trên đg Lý thường Kiệt đối diện Bệnh Thống Nhất đó. :))

llTuyetTinhCocll

Ghê chưa kà.....băng đảng của P Thủy trên Bình Dương mà cứ như là xa lạ lắm cơ.....nếu cảm thấy cô đơn thì bạn có thể xin gia nhập vào fan của Cốc nà bạn.....fan đc thành lập lâu và giờ cũng khoảng 25 vạn dân rồi....cứ đăng ký tham gia nhóe.....Nhớ đem theo bùm bum, xoong nồi nha....nha....

Cleonardo

Chuẩn bị soạn lời văn đến đó phát biểu là vừa ...cuối câu nhớ thêm vào phần quảng cáo ai có bạn gái xin ủng hộ salon em chắc là chuẩn=D>

rita_x

llTuyetTinhCocll

Nếu gấp thì cũng có thể ngay ngày mai......siêu thị Văn Lang thẳng tiến.....

Chuẩn bị soạn lời văn đến đó phát biểu là vừa ...cuối câu nhớ thêm vào phần quảng cáo ai có bạn gái xin ủng hộ salon em chắc là chuẩn=D>

Ông này chơi chiêu....định nhờ pda PR phụ heng....hối lộ tui đi....tui hem chọt hem là tui đưa lên ban giám hiệu kêu ông Jong buộc phải khao chầu nhậu à....

Status
Không mở trả lời sau này.