• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

MỜI CÁC BẠN ĐẾN THĂM VÙNG ĐẤT TÂY NGUYÊN - GIA LAI

JongZiZi

Hồ có, Núi có, Cồng Chiêng có, Đá có, Gỗ có, Bóng có. Hình như còn thiếu thiếu cái gì đó có liên wan tới 1 nửa thế giới anh Trường ơi. :D Không có thì bùn lắm cơ. :))

JuRay-Duan

Hồ có, Núi có, Cồng Chiêng có, Đá có, Gỗ có, Bóng có. Hình như còn thiếu thiếu cái gì đó có liên wan tới 1 nửa thế giới anh Trường ơi. :D Không có thì bùn lắm cơ. :))

Gái kô có ......

Topic này toàn bro vô thui, có spam cũng phải cẩn thận bác ạh =))

tinh_la_gi

Administrator
Chắc làm 1 chuyến xuyên Việt bằng xe honda. :-?
Sau lưng cái nhà "cổ truyền" thì lại là 1 công trình "hiện đại" :(

i_love_baby387

Xe honda là xe máy đó hả anh 8-| Tưởng tượng ra cảnh đi xe máy từ Hn vào trong Tây Nguyên mà sợ quá

XuanTruong

Super V.I.P
Lúc 10 giờ sáng trên đường vào Thành Phố PleiKu!:D

JongZiZi

Còn tấm hình nào trời xanh sương tan ko anh. Nhìn hình đó sao xuống. :))

DUCBACLIEU

Năm ngoái mình có làm 1 chuyến lên tận Kon tum luôn , phải nói là cảnh thiên nhiên dọc đường rất là đẹp. Nghỉ đêm ở plâycu tại ks Hoàng Anh gialai, plâycu đẹp hơn cả Ban Ma thuột nữa, đường đi từ Sài gòn cũng rất dễ đi ,tương đối êm .Chỉ phiền phức 1 điều là Hugo tụi nó bắn tốc độ rát wá trời wá đất luôn ,tốc độ tối đa wa nơi đông dân cư chỉ được 30 km , đi xe máy cũng bị bắn luôn .Các bạn có đi bằng xe máy nên cẩn thận . :D:D:D:D:D:D:D

PhuongAnh

Thích quá.Gia Lai chắc thời tiết không khác gì với thời tiết ở Đà Lạt.Bao giờ em có dịp lên thì ông anh nhớ làm hướng dẫn viên cho cô em này nhé ;;)

XuanTruong

Super V.I.P
Thích quá.Gia Lai chắc thời tiết không khác gì với thời tiết ở Đà Lạt.Bao giờ em có dịp lên thì ông anh nhớ làm hướng dẫn viên cho cô em này nhé ;;)

Cứ đi đi rồi đâu sẽ có đó!:D;;)

Pro9xvip

Te ra bac xuan truong o gja laj ha, em cug o gja laj ne, kha kha, ko ngo laj co dong huong o day

ThaiChienvn

Mấy cái hình đẹp thế...không biết chụp lúc nào nhỉ..?! đi chơi mà không dủ em đi nha..

tuyetha

Posted via Mobile Device
Hình như trên tây nguyên có câu "gái gia lai,trai daklak" không biết là ý nói vẻ dẹp của con gái gialai hay sao mấy anh nhỉ

ThaiChienvn

Posted via Mobile Device
Hình như trên tây nguyên có câu "gái gia lai,trai daklak" không biết là ý nói vẻ dẹp của con gái gialai hay sao mấy anh nhỉ

noi hoàn thiện câu là: nhất gái Gialai nhì trai Daklak. đúng như bạn nói là vẻ đẹp của con gái Gl: rất dễ thương,dễ mến và họ còn có giọng nói ngọt ngào,mang tính tinh tế..về nước da ò họ thì đúng là khi hậu tuyệt đẹp đã phú cho họ. còn về nhì trai daklak và gialai thì họ ăn chơi phải nói ngang ngửa với SG.có thể nói là số một. nếu một ngày có dịp ghé thăm GL bạn sẽ thấy người dân họ rất năng động và nhộn nhịp,hơn cả là từ ngày thứ 6,7 chủ nhật các quán nhậu nhà hàng,karaoke, đến muốn sẽ ko còn chỗ. từ ngoài vỉa hè các bác xe thồ còn rúc rich lai rai cười hớn hở dc nữa là. anh XUANTRỦONG nhậu cũng số một nè.!

ThaiChienvn

VIỆT NAM VÔ ĐỊCH..!
Có Ai treo dùm mình lá cờ ngay Quảng Trường 17-3 và chụp vài tấm hình CON ĐƯỜNG PHẠM VĂN ĐỒNG Khi Việt Nam- Singapo kết thúc không..?!:)):)):)) ÔH HÔ...!