• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mới dính con Trojan này 'Trojan-PSW.Win32.OnLineGames.nvn'

carrick1984

Máy mình đang chứa 2KiloGram Virus vì cái tội cứ Đao Loát Sốp về mà chả thèm quét kiếc giề cả :D. Kệ nó. Nó quậy XP thì mình chạy sang Vista => Nó quậy Vista mình chạy sang Linux => Bọn Vius ko đuổi được mình => Mình còn khủng hơn cả Vius rồi :D
Theo mình các bạn nên vào Safe Mode mà quét Vius => Sẽ triệt để. Còn nếu ko thì quét Vius = PM Anti Virus trong đĩa Hiren Boot CD ấy => rất ok!
Ko tin các bạn cứ đao loát về khoảng mấy MB vius xong rồi thử nghiệm trên PC của mình là sẽ thu được rất nhiều kinh nghiệm đó :D
Lên đây để Đao loát Virus về máy nhá http://Virus.com
Hiihi bạn nói kinh quá mình chẳng dám dây.Mình cũng đang sài Vista lẫn XP nhưng mà cái nào cũng dính luôn mình làm theo cách của bạn rồi công nhận triệt để đấy.ko hiểu sao vào Safe Mode quyét thì lại ok!Gooddd