• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mời họp mặt anh em Hải Dương: 27/07/2008

PhamHien

Như đã thông báo tới toàn thể anh em thành viên HD về việc thành lập CLB PV HD...Sau một thời gian kêu gọi, liên lạc, làm quen bước đầu...Hiện tại số thành viên đã khá "đông đảo" và cũng đã nhất trí với kế hoạch của ban liên lạc. Bên cạnh đó chúng tôi cũng được sự giúp đỡ, ủng hộ, động viên của BQT, BĐH và rất nhiều anh em CLB bạn...Ban liên lạc ra thông báo này, kính mời các anh em họp mặt vào chiều ngày Chủ Nhật 27/7/2008 nhằm bàn bạc, thống nhất về việc thành lập CLB.

- Địa điểm(dự kiến): Quán Beer Thu Hà - Đường Hồng Quang(cạnh KS Hoa Hồng) - TP HD
- thời gian: 17h00

Rất mong sự có mặt của các anh em!

Chỉnh sửa cuối:

persie

Quán Thu Hà là quán nào nhỉ? Em chưa nghe bao giờ. Ở khoảng nào hả anh?

Sửa : À. Vậy thì e biết rồi. Mà có cần phải mặc đồ đặc biệt để dễ nhận diện ko? :p

Chỉnh sửa cuối:

Badamgiak23

Super V.I.P
Chúc buổi họp mặt đầu tiên của anh em Hải Dương thành công tốt đẹp ! =D>=D>=D>

nguyenhongton

Mong anh em hưởng ứng nhiệt tình để buổi gặp mặt đầu tiên thành công ! Đầu có xuôi thì đuôi mới dễ lọt mờ. Phải không các bác ???=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

PhamHien

Mong anh em hưởng ứng nhiệt tình để buổi gặp mặt đầu tiên thành công ! Đầu có xuôi thì đuôi mới dễ lọt mờ. Phải không các bác ???=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Chào mừng bác đến với buổi họp mặt! Quý hoá quá! Nhớ chiều CN tuần tới nhé!

PhamHien

Buổi hop mặt có thể nói là đã thành công! Chỉ tội hơi ít, có 4,5 anh em nhiệt tình. Còn lại nhiều anh em bận việc riêng vì cuối tuần! Xin cảm ơn tất cả anh em đã đến chung vui: Bia ngon...chuyện vui...17h-->20h45' quả là không tồi! Hy vọng lần sau sẽ đông đủ hơn.