• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Mỗi ngày một film nHD (16:9) cho Nokia N97, 5800

kiencuongvn

Mình lập topic này nhằm chia sẻ với những ai đã và sẽ sử dụng những điện thoại có màn hình hỗ trợ độ phân giải (640x360), tỷ lệ 16:9. Hiện nay là Nokia 5800 và N97.

+ Những film post lên đều là bản đẹp (DVDRIP) và có Việt Hardsub nhé.

Rất mong mọi người ủng hộ và cùng chia sẻ với mình.

Chỉnh sửa cuối:

kiencuongvn

Đẹp từng centimet

Bộ film đầu tiên sẽ là:
Đẹp từng centimet DVDRIP của người đẹp Tăng Thanh Hà

Link download:

Chỉnh sửa cuối:

knxxx

ui thanks anh nha , tiếp tục phát huy đi , mỗi ngày 1 video . mà anh ơi. mình ghép chung lại thành 1 file bỏ vô máy coi đc k ta?... chỉ e cách ghép lun ^^!

kiencuongvn

Dùng winRar giải nén rồi chép vào thẻ nhớ hoặc bộ nhớ FLASH (N97) là coi được thôi bạn

knxxx

mình dùng 5800 . mình thấy nó bất tiện 1 chỗ là hình và video để chung nên hơi bị khó mò , mình đang dow mấy file đó về . nhưng mình mún dow xong thì ghép thành 1 file duy nhất để xem đc không ? và cách ghép thế nào ? thanks bạn!

dxpro1991

Sao ko làm 1 cái topic nữa bên khu vực symbian S60 5th cho anh em dễ down hả bạn ;)

kiencuongvn

ui thanks anh nha , tiếp tục phát huy đi , mỗi ngày 1 video . mà anh ơi. mình ghép chung lại thành 1 file bỏ vô máy coi đc k ta?... chỉ e cách ghép lun ^^!

mình dùng 5800 . mình thấy nó bất tiện 1 chỗ là hình và video để chung nên hơi bị khó mò , mình đang dow mấy file đó về . nhưng mình mún dow xong thì ghép thành 1 file duy nhất để xem đc không ? và cách ghép thế nào ? thanks bạn!

bạn đọc kỹ mình có trả lời ở trên rồi. Xin trả lời lại: Bạn dùng Winrar để giải nén các file ở trên để có được file film. Rồi chép file film đó vào máy để xem.

Sao ko làm 1 cái topic nữa bên khu vực symbian S60 5th cho anh em dễ down hả bạn ;)

Do mình thấy có mục movies nên post ở đây thui.

kiencuongvn

Friday, 13th

Friday, 13th DVDRIP (2009) - Việt Hardsub

Phim này thì khỏi giới thiệu hen, thuộc dạng kinh điển của thể loại kinh dị.

Link:

Chỉnh sửa cuối:

babyvt

Friday, 13th DVDRIP (2009) - Việt Hardsub cd1 phim này bị lỗi rồi dow về giải nén ra nó báo lỗi vậy nè

! C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\123\Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.part1.rar: Packed data CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.mp4. The volume is corrupt
! CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.mp4. The file is corrupt

khắc phục sao đây

knxxx

đúng rồi phim thứ 6 ngày 13 bị lỗi. làm dow cả ngày. bắt đền đi :((

kiencuongvn

Night at the museum 2: Battle of the Smithsonian (2009)

Friday, 13th DVDRIP (2009) - Việt Hardsub cd1 phim này bị lỗi rồi dow về giải nén ra nó báo lỗi vậy nè

! C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\123\Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.part1.rar: Packed data CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.mp4. The volume is corrupt
! CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd1.mp4. The file is corrupt

khắc phục sao đây

Sorry, Mình đang up lại.

Để đền bù xin giới thiệu 1 bộ phim hot đang chiếu rạp

Night at the museum 2: Battle of the Smithsonian (2009) - Bản R5 Việt Hardsub

Link

Chỉnh sửa cuối:

babyvt

cd 2 cũng hư lun rồi dow cả ngày trời
! E:\Dynasty Warriors 6\123\Cặp mới\Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd2.part4.rar: Packed data CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd2.mp4. The volume is corrupt
! CRC failed in Friday.the.13th.2009.Killer.Cut.Edition.DVDrip.x264-JUMANJi-cd2.mp4. The file is corrupt

knxxx

mình chỉ coi đc đẹp từng centimet thui. bạn ơi kím mấy cái fim việt nam đi , hoặc kím phim mỹ thì kím cái nào có lồng tiếng , chứ thuyết minh phụ đề thì máy 5800 thường bị che khuất mấy cái chữ , nên ko hỉu nó nói gì. thanks

knxxx

trời ơi part 10 Night At Museum báo lỗi.... :(( Fix lại giùm..... :((